ผู้เขียน หัวข้อ: Presentation Projector กับ Home theater Projector ต่างกันเยอะไหมครับ  (อ่าน 5369 ครั้ง)

ออฟไลน์ goph

• Freshy
ผมจะเอามาต่อกับคอมพิวเตอร์มันน่าจะต้องใช้แบบ presentation projector ถ้าผมใช้ดูหนังภาพจะห่วยรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ dr.nop

• Super Star.
  • **
  • CIH club thailand
    • saensuk hifi.com
Re: Presentation Projector กับ Home theater Projector ต่างกันเยอะไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มกราคม, 2009, 08:19:00 AM »
ถ้าจะดูเล่นๆก็พอใชได้ครับ แต่ถ้ากำลังจะซื้อมาดูหนังละก็ แนะนำให้ใช้ ht pjแนะนำให้ใช้ ht pj ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ goph

• Freshy
Re: Presentation Projector กับ Home theater Projector ต่างกันเยอะไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มกราคม, 2009, 08:22:34 AM »
ขอบคุณครับ