ผู้เขียน หัวข้อ: บอร์ด loveaudiophile แวะพักหนีหนาวระยะหนึ่งครับ  (อ่าน 4044 ครั้ง)

ออฟไลน์ OASLEG

บอร์ด loveaudiophile  (กลุ่มเพื่อนคุณ JAZZ)  www.loveaudiophile.com   จะพักหนีหนาว เนื่องจากผู้ให้พื้นที่ ob.tc จะซื้อ server ใหม่เพื่อขยายการรองรับ
ทำให้บอร์ดต้องหยุดไประยะหนึ่ง  ผมเองเป็นหนึ่งผู้จงรักในบอร์ดนี้คงต้องหาอ่านจากบอร์ดอื่นระยะหนึ่ง  ขอให้ lovaudiophile กลับมาเหมือนเดิมนะครับ
       ส่วนผมก็เกาะตามเวปบอร์ดต่างๆ อีกเช่นเคย   ส่วนผมก็แวะหนีหนาวมาบอร์ดพี่ตู่นินจาด้วยครับ  N]

ออฟไลน์ พี่เอ

Re: บอร์ด loveaudiophile แวะพักหนีหนาวระยะหนึ่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มกราคม, 2009, 11:06:14 AM »
thank you รออีกสิบกว่าวันครับ :bye1
ข้อมูลส่วนตั้วส่วนตัว
http://www.htg2.net/index.php?topic=52334.0

ออฟไลน์ mimic522

Re: บอร์ด loveaudiophile แวะพักหนีหนาวระยะหนึ่งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มกราคม, 2009, 01:12:03 PM »
นั้นดิครับผมก็เลยไม่ได้เข้าไป loveaudiophile เลยปรกติก็แวะเข้าดูทุกๆเว็บประจำขาดไปเว็บนึงก็เหมือนขาดๆไปยังไงไม่รู้ครับ

ออฟไลน์ OASLEG

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มกราคม, 2009, 07:05:13 PM »
      ล่าสุดได้ข่าวจากอีกบอร์ดว่า loveaudiophile จะเปิดใช้งานได้ประมาณเดือนกุมภาแหนะ  เศร้าเลยไม่รู้จะไปสถิตย์ที่ไหนดี อ่านอยู่ทุกวัน  :cry2

ออฟไลน์ mimic522

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มกราคม, 2009, 07:03:57 PM »
แวะไปเยี่ยม บอร์ดใหม่ของพี่ ลี้คิมฮวง (พี่เขียง)บ้างก็ได้ครับ ระหว่างรอไปพลางๆก่อนครับ www.thaiaudioclub.net

ออฟไลน์ sorradej

• Total likes: 0
  • ความสุขคือ?
    • TAC
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์, 2009, 07:36:09 PM »

ยินดีต้อนรับนะครับ หากเพื่อนๆแวะไปอ่าน ไปทักทาย ขอบคุณมากๆครับ c)