ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ครับ มีของฝากมาถึงสมาชิกทุกท่านด้วยครับ  (อ่าน 2900 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2552 นี้
ผมก็ขอให้สมาชิกชาว htg2 และครอบครัวทุกๆท่าน จงประสบแต่ความสุข ความเจริญในทุกๆด้าน พร้อมทั้งมีสุขภาพแข็งแรง ตลอดไปครับ....

ส่วนของฝากถึงท่านสมาชิกก็คือ  กฏ กติกา มารยาท ครับ รวมทั้ง กฏ กติกา มารยาท มุม ซื้อ-ขาย มือ 2 ซึ่งในปีใหม่นี้ ผมจะเน้นถึงสมาชิกเป็นหลัก และ ก็หวังว่า เราคงจะช่วยกันรักษาชุมชนเล็กๆขอเราให้เป็นที่ๆน่าอยู่และอบอุ่นกันตลอดไปครับ

ส่วนท่านใดที่จะมีข้อเสนอแนะต่างๆก็สามารถเข้าไป post ที่ กฏ กติกา มารยาท มุม ซื้อ-ขาย  มือ 2 ได้เลยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
สวัสดีปีใหม่ครับ  พี่ตู่    :victory :victory :victory
ขอให้พี่และทุกท่านมีความสุขครับ  พี่

เมื่อไรว่าง มิ้ตติ้งกันครับ พี่

กลับมาแย้ว  ปีใหม่แล้วครับ   ฮิอฺอ 
ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มกราคม, 2009, 08:02:30 AM โดย ขุนจิต ร้าน paradise »
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ gooner

สวัสดีปีใหม่ครับ 

ออฟไลน์ badz

d_d สวัสดีปีใหม่คร๊าบพี่ตู่ ขอให้ปีนี้มีความสุขมากๆนะคร๊าบบบบบบบบบบ  d_d

:drunk ว่าแต่อยากกินแล้วอ่ะ หาเรื่องกินกันดีกว่าครับพี่ อิ อิ :drunk
Burn your tires, not your soul...

ออฟไลน์ evolution

สวัสดีปีใหม่ ขอให้พี่ๆ สมาชิกทุกท่านมีแต่ความสุข
ความเจริญ สุขภาพแข็งแรง  ตลอดไปนะครับ....

ออฟไลน์ lek 7777

สวัสดีครับท่านขอให้ท่านมีความสุขมากๆนะครับ :clap

ออฟไลน์ TONSON

สวัสดีปีใหม่ครับขอให้คุณตู่และสมาชิกชาว htg2 และครอบครัวทุกๆท่าน จงประสบแต่ความสุข ความเจริญในทุกๆด้าน พร้อมทั้งมีสุขภาพแข็งแรง ตลอดไปครับ :party

ออฟไลน์ ASA

Happy New Year ทุกท่านครับ
มีความสุขเพิ่มขึ้นทุกๆวันนะครับ  c)

ออฟไลน์ electron

• freedom DiY
  • Super Star
  • *
          :)   สวัสดีปีใหม่ครับท่านหัวหน้าพรรคและผู้มีส่วนดูแลเว็บบอร์ดด้วยความเสียสละทุกท่านครับ ปีใหม่นี้ขออนุญาตอวยพรให้ท่านและครอบครัว ประสบความสุขความเจริญตลอดไปครับ  ส่วนเรื่องกฏ กติกา มารยาทในการใช้เว็บบอร์ด ข้าน้อยรับทราบและจะปฏิบัติตามโดยเคร่งครัด เพื่อความสงบสุขและเป็นระเบียบของสังคมที่นี่ขอรับ  8)    :)   c)   :yahoo    :kicking     
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

ออฟไลน์ silicon

Happy New Year ครับ

ออฟไลน์ tooss

• (TOO)
  • นกน้อย...ทำรังแต่พอตัว (",)
สวัสดีปีใหม่ครับ  d_d

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
สวัสดีปีใหม่ครับ อยากเจอหน้าทุกท่านอีกครั้ง

ออฟไลน์ ก.ไก่

• ความพอใจทำให้เป็นสุข
สวัสดีปีใหม่ครับท่านเจ้าของเวปและท่านสมาชิกทุกท่าน ต้องถือว่า"มีท่าน จึงมีเรา หากไม่มีท่าน คงไม่มีเรา(เวป)" ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้ท่านสมาชิกทุกท่านพร้อมครอบครัว จงประสบแต่ความสุข พ้นจากทุกข์และเวรภัย ปรารถนาสิ่งใดในสิ่งที่ชอบที่ควร จงสัมฤทธิ์ผลทุกประการเทอญ  :)
ข้อมูลของ ก.ไก่ ครับ
http://www.htg2.net/index.php?topic=23901.msg264649#msg264649

ออฟไลน์ LaVio

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน  :)

ออฟไลน์ kenn

HAPPY ปีฉลุยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ 

ออฟไลน์ จันเจ้า

สวัสดีปีใหม่ครับท่านเจ้าของเวปและท่านสมาชิกทุกท่าน  ขอใหมีความสุขกับการดูหนัง ฟังเพลง ครับ

ออฟไลน์ kadhoom

สวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนด้วยนะครับ d_d

ออฟไลน์ แพร่

:)  สวัสดีปีใหม่ครับท่านเจ้าของเวปและท่านสมาชิกทุกท่าน  ขอใหมีความสุขกับการดูหนัง ฟังเพลง ครับ  c) c) c) :clap :clap :clap :headphone :headphone :headphone d_d d_d d_d O0 O0 O0
ที่ติดต่อ ครับ 

http://www.htg2.net/index.php?topic=45680.0

ออฟไลน์ Tarsana

สวัสดีปีใหม่ ขอให้การงานรุ่งเรือง มีเงินทองใช้ไม่ขัดสนครับ

ออฟไลน์ KS_1976

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านเช่นกันครับ

หวังว่าคงไม่ช้าไปนะ แหะ แหะ  :whistling