ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดใน Condo ของคุณ Satang  (อ่าน 126875 ครั้ง)

ออฟไลน์ ICE

Re: ชุดใน Condo ของคุณ Satang
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ธันวาคม, 2004, 12:03:31 AM »
ต้องมาอัพเดทใหม่ละมั้ง ท่านพี่  อัพเปลี่ยนไปแล้วนับสิบรายการ  แต่ที่เปลี่ยนไม่ได้แน่ๆ ก็คนที่อยู่ห้องเดียวกะท่านไง จิงมะท่าน หุ หุ   :D   ;D

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
ชุดใน Condo ของคุณ Satang
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ธันวาคม, 2004, 02:50:17 PM »
คืองี้...ผมเห็นหลายท่านส่งภาพ ที่ถูกจัดอย่างถูกกิจจะ ลักษณะ
แต่บ้านผมไม่เป็น อิอิ...และคิดว่าหลายๆท่านคงไม่เป็นด้วย...
แต่อาจจะอายที่มี system จัดวางไม่ค่อยดี ก็เลยไม่ส่งมา update
เราเลยไม่ค่อยเห็น system แบบธรรมดาๆ กัน
ผมเลย เริ่มซะเลย หุหุ...ไม่อาย...
เริ่มแรกก็ view บ้านผมก่อนเป็นไร...อิอิ อวด!!

แล้วก็ สระว่ายน้ำ...หุหุ(สนใจ อะป่าว...)
เนื่องจากบ้านผมเป็น Condo ขนาด 40 ตรม.
ทั้ง ห้องจึงเป็น ที่ นอน ที่ กิน ที่ดูหนัง ฟังเพลง ที่ทำงาน สารพัด
และผมก็เป็นพวกบ้าสมบัติ ...จึงรก..เช่นนี้
ชุด HT นะครับ
DVD Toshiba SD-2109 ( 3 ปีแล้ว) AVR Onkyo 48
คู่หน้า Celestion F0.5
คู่หลัง เช่นกันครับ
Celestion Center
แล้วก็มาถึง Sub Vatoros AS10i ครับ
DVD Software ครับ
ชุด ฟังเพลงครับ
รกมั๊ยครับ...หากอยากฟังดีๆ ก็จะย้าย เอาไปชุกที่อื่นชั่วคราว หุหุ
CD Marantz 63KI + คุณ หนุ่ม Hi'Fi Modify ครับ
NAD C340
คู่หน้า ก็ AE AGIS One ครับ
สาย ลำโพง JPS Super Blue II
สาย Interconnect Supra EFFI ครับผม
Plug ไฟ บ้านผม ธรรมดาๆ ที่สุด ตามห้างครับ
สุดท้าย ก็ CD Audio ครับ

System Info.

TV Sony XA 29M60
Component AExtron
สาย ลำโพง คู่หน้า ชุด HT Gold Water ครับ
สาย COAX Supra EFF-I ครับ
หวังว่าท่าน อื่นๆ คงพอใจในสิ่งที่มีอยู่ และ มีความสุข แบบ ง่ายๆ อย่างผมนะครับ หุหุ...
เปลี่ยนบ้านเมื่อไหร่ ล่ะก็....
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์, 2005, 09:37:10 AM โดย Too' Ninja »