ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องอยากถามครับ  (อ่าน 681 ครั้ง)

ออฟไลน์ TripleXXX

มีเรื่องอยากถามครับ
« เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์, 2009, 11:32:15 AM »
ไม่ทราบท่านที่เล่น File ที่ Download มาตาม Web ที่อ้างว่าเป็น file Rip ของ Blu-rey ไม่ทราบว่าถ้าเราเอามาเขียนใส่แผ่น DVD เครื่องเล่นที่เป็น DVD ได้หรือเปล่าครับ ของผมลองcopyใส่ Flash Drive แล้วเอาไปเปิดกับ Pioneer DV410V มันเปิดไม่ได้ ขนาด file และ สเกลเท่ากับ 1440x1080 นามสกุล .WMV ซึ่งในคู่มือของเครื่องมันบอกว่า Support MP3, WMV, DivX ก้อเลยอยากถามผู้รู้หน่อยว่าต้องทำไงครับ แต่เล่นกับคอมโดยใช้ Windows Media Player ได้ครับ

SuperRich International1965
รับแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศ
อยู่ชั้นใต้ดินสนามบินสุวรรณภูมิ
ติดต่อผมได้ครับ