ผู้เขียน หัวข้อ: Dragonfoot ของเดอะหั่ง มันคืออะไรฮะ  (อ่าน 1427 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
Dragonfoot ของเดอะหั่ง มันคืออะไรฮะ
« เมื่อ: 11 สิงหาคม, 2005, 06:07:45 AM »
 แล้วหน้าตาเป็นยังไง ไว้ใช้ทำอะไร พี่ๆท่านใดทราบช่วยบอกหน่อยฮะ

โอ๋
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
Re: Dragonfoot ของเดอะหั่ง มันคืออะไรฮะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 สิงหาคม, 2005, 09:20:42 AM »
ไปได้ยินชื่อมาจากไหนล่ะครับ  ผมเองเพิ่งอ่านมาจากวัดไฮไฟฉบับสค.นี้เอง   มีรูปประกอบพร้อมสรรพ  ลักษณะเป็นทรงกระบอกตัน  มีโอริง 4 อันรัดอยู่   เส้นผ่าศูนย์กลาง 6 สูง 4 เซนต์ ใชกดทับอุปกรณ์ต่างๆ  คุณภาพตามรีวิวสุดๆครับ   ถ้าไม่ได้ใช้ห้ามวางทิ้งเรี่ยราดตามพื้นเด็ดขาด  เพราะอิทธิพลสูง จะทำให้มิติเสียงบริเวณนั้นทึบหนา    ลดต่ำความสูงลงมา !!!   ราคา 2500 บาท  อ่านแล้วชักสงสัย  เห็นห้องนักทดสอบบางท่านมีอุปกรณ์ทดสอบมากมาย    ทั้งที่ทดสอบแล้ว    กำลังรอทดสอบ  แผ่นซีด๊เกลื่อนกลาดพื้น  เหล่านี้มันไม่มีอิทธิพลต่อเสียงบ้างเลยหรือครับ 

ปรัศนีย์
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...