ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบแนวเสียงของสองวงจรนี้ครัรบ  (อ่าน 1048 ครั้ง)

ออฟไลน์ DIY C

• Super Star
  • *
  • ชีวิตนี้ไ่ม่อะไรจะเสีย มีแต่ได้ มากหรือน้อยเท่านันเอง
Re: อยากทราบแนวเสียงของสองวงจรนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์, 2009, 05:44:35 PM »
วงจรที่สองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์, 2009, 09:15:27 PM โดย DIY C »

ออฟไลน์ DIY C

• Super Star
  • *
  • ชีวิตนี้ไ่ม่อะไรจะเสีย มีแต่ได้ มากหรือน้อยเท่านันเอง
อยากทราบแนวเสียงของสองวงจรนี้ครัรบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์, 2009, 05:43:58 PM »
ซึ่งอันแรกนี้น่าจะเป็นของ อาจารญ์ MC ส่วนวงจรที่สองผมได้ลองทำใช้มาัสักพัก แล้ว แต่อยากจะปรับให้เรียบร้อยแบบของ อาจารย์ ฯ จึงอยากทราบแนวเสียงว่าเป็นอย่างไร เมื่อเทียบกันครับ ขอบคุณมาก ( รื้อดองมาหลายเดือนแล้ว) Note: ผมชอบเครื่องแสียงแนว ยุโรป แบบ เสียงของ phillip ละครับ ควรจะเลือกแบบไหนดีกว่