ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อย ในอนาคต ต้องซื้อ เพิ่มหลายอย่างเอาอะไรก่อนดี SuB AVR Blu-ray  (อ่าน 911 ครั้ง)

ออฟไลน์ prasan946

คือ ตอนนี้ มี PS3 อยู่ ใช้ Onkyo 5105 ครับ ในอนาคต คงต้องเปลี่ยน ตอนนี้ เปลียนลำโพง ใช้ Infinity ทุกตัว เว้น SUB ยังใช้ของ Onkyo 5105 อยู่ครับ ต่อไปควรเพิ่มอะไรดีครับเปลี่ยน SUB ( ไม่ ของ INfinity อีก ก็ของ Klipch มั้งครับ อาจตามงบ เพื่อดูหนัง ) หรือไม่ก้ปลี่ยน AVR ( Onkyo H/K หรือ YAMAHA ดีหว่า ) หรือไม่ก้ซื้อ เครื่อง Blu-ray ดีหว่าครับ
AVR : PIONEER LX-83
BLURAY PLAYER : OPPO 83-SE , PS3
SPEAKER : PARADIGM : STUDIO 60 V.5 , STUDIO 20 V.5 , STUDIO CC-590 V.5 , ATOM MONITOR V.6
SUBWOOFER : ULTRACUBE 10 V.2
HDMI : A/Q COFFEE ,  VODKA
SPEAKER CABLE : A/Q ROCKET 88 , TYPE 2
AC : NRG10 , NRG5 + FURUTECH 25G   ,  NRG4 + FURUTECH 1