ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ไปชมบ้านท่าน ae นานแล้ว เมื่vวานก็เลยไปติดของโค..ตร..ร..แพง จริง  (อ่าน 21646 ครั้ง)

ออฟไลน์ LookBB

ออฟไลน์ LookBB

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
ขอบคุณพี่ปัญญา คุณ PCT, Nung-G & Cinemania  ที่แวะมาให้คำแนะนำกับ system ที่บ้านผมครับ แล้วจะปรับปรุงตามคำแนะนำดีๆนะครับ..........

ขอบคุณเซียน Lookbb เซียนภาพรุ่นใหม่ไฟแรงครับ ที่ช่วยถ่ายภาพให้ครับ  ถ่ายออกมาดีกว่าภาพจริงอีก...อิอิ

ขาดตกบกพร่องอะไรก็ขออภัยด้วยนะครับ....คราวนี้ไม่พร้อมเท่าไหร่ system ก็พึ่งจะรื้อออกมาจัดใหม่...ต่อทุกอย่างเสร็จ...ทุกคนก็เข้ามาพอดี....สุ้มเสียงเลยบาดหูไปหน่อย.... คราวหน้า ถ้าผมจัดการ up firmware RS-20 เสร็จเรียบร้อย ปรับภาพแล้ว...ได้ BE-10 มาและก็ปรับเสียงเสร็จ....จะเรียนเชิญอีกครั้งนะครับ

ขอบคุณครับ
เอ๋   
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ ice_berger77

เสียดายจังไม่ได้ไปดูด้วย :cry2 :cry2  แต่เห็นจากSS ก็สวยมากครับ  O0
ได้เจอพี่ PCT ตอนเย็นเล่าให้ฟังยิ่งเสียดายใหญ่เลยครับ
อยากลองไปเยี่ยมบ้านท่านเอ๋มานานแล้ว ได้ยินท่านหมายเล่าให้ฟังว่าสุดๆแล้วห้องนึง  :secret :secret
อย่างไรครั้งหน้ามีโอกาส ขอแอบไปดูบ้างนะครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Saitosan

ลำโพงเห็นตัวเป็นๆที่ร้านแล้วเมื่อวันอาทิตย์ครับ พอดีพี่จิตรกับพี่เอ๋ไม่อยู่เลยไม่ได้ฟังครับ
แต่ก็ไม่กล้าฟังอ่ะ กลััวติดใจครับ อิๆๆ เห็นแอมป์ก็สุดยอดแล้ว
สุดยอดมากๆครับ  :o

ออฟไลน์ อูฐ

คุณ เอ๋  เพื่อน ๆ เรา ในเวปนี้  เขาอัพ  sim2 ตัวท๊อป ไปหลายตัวแล้วน่ะ     รีบสั่งมาติดตั้งด่วนได้แล้วคับ         ยุคนเสียตังเป็นงานอดิเรกของผมคับ  อิ อิ

ออฟไลน์ Nung-G

บีเราโพส์ทรูปหมดแม็คเลย อิอิอิ เยอะจริงๆ  ชอบๆๆ
ห้องนี้ดูหนังมันจิงๆ บรรยากาศเสียงสุดยอด คาราวะ :giveup  ถ้าได้ BE10 เสียงยิ่งเฉือดเฉือนไปกันใหญ่ ฟังแล้วปลงเจงๆ :giveup :giveup

ออฟไลน์ Nung-G

คุณ เอ๋  เพื่อน ๆ เรา ในเวปนี้  เขาอัพ  sim2 ตัวท๊อป ไปหลายตัวแล้วน่ะ     รีบสั่งมาติดตั้งด่วนได้แล้วคับ         ยุคนเสียตังเป็นงานอดิเรกของผมคับ  อิ อิ

อิอิ ผมว่าถ้ามีอีกราวๆ สัก 5 ยุ นี่แกตัดสินใจไป Sim2 โลดแน่ๆครับ อิอิ ตอนนี้น่าจะมีราวๆ 15 ยุ แล้ว (แทบทุกคนเลย อิอิ) :whistling :whistling d_d d_d

• kjit
ท่าน ICE ว่างๆนัดได้ครับ....ท่านตระเวณดูห้องระดับโลก ระดับประเทศมาเยอะแล้ว  มาห้องผมอาจจะผิดหวังนะครับ..........

ป๋าอูฐครับ...ถ้าให้ผมกู้ 1 ล้าน ดอกเบี้ย 0 เปอร์เซนต์ 48 เดือน  รับรองครับ ภายใน 2 อาทิตย์ จะเชิญพี่ๆเซียนๆทั้งหลาย..มาเยี่ยมชมแน่นอนครับ...อิอิอิ

ความอยาก.... กิเลส กับ SIM2 Lumis ของผม..มันอยากสุดๆครับ.............แต่สถานการณ์ของผมปีนี้ไม่ค่อยดีครับ.....เงินเก่าไหลออกไม่หยุด....แต่เงินใหม่ ไม่ค่อยจะมีเข้ากระเป๋าเลยครับ....เหนื่อยครับ     

ถ้าผมเป็นป๋าอูฐ  หรือพี่ CP ผมสอยมานอนดูเล่นที่บ้านนานแล้วครับ...........ทุกวันนี้ดู RS-20 เบื่อแล้ว...ไม่มีอะไรให้ตื่นเต้น

เอ๋

ออฟไลน์ ice_berger77

ภาพสวยๆอย่างงี้ ถ้าท่านเอ๋เบื่อ RS 20 แล้วมาทิ้งไว้ห้องผมก็ได้ครับ  2f 2f 2f

ถ้ามีโอกาสรับรองไม่พลาดครับ ท่านเอ๋  O0

ออฟไลน์ RAK

• Super Star
ทุกวันนี้ดู RS-20 เบื่อแล้ว...ไม่มีอะไรให้ตื่นเต้น ...........นี่แหละเหตุผลที่ผมจะมาช่วย ยุ อีกเสียงให้ ป๋าเอ๋ (เทพตัวจริง )สอย SIM2 Lumis มาใช้น่าจะคู่ควรและเหมาะสมที่สุดคร๊าบ  O0

• kjit
เสี่ย Rak หา SIM2 Lumis ถูกๆให้ซักตัวซิครับ...........ผมซื้อ RS-20 ยังแพงกว่าราคาที่เสี่ย Rak เป็นธุระจัดหาอีก....สุดยอดเจงๆ.....

เอ๋

ออฟไลน์ Santa

• Super Star.
  • **
  • I'm a Baby Bull
สุดยอดเลยครับ O0
Please visit our new website

www.LinnThailand.com

• kjit
คุณ Net    เปิดบ้านให้เข้าเยี่ยมชมสุดยอดของห้องโฮมในเมืองไทยได้แล้วครับ...อิอิ...ทวงแล้วนะ

เอ๋

ออฟไลน์ ganchar

DreamPower version ใหม่ ควรใช้กับจอทีวีหรือเครื่องเล่นดีกว่ากัน หรือใช้ได้กับทั้ง2อย่าง และถ้าใช้2ตัวที่จอทีวีกับเครื่องเล่นอย่างละตัวก็จะยิ่งให้ภาพดีขึ้นไปอีกหรือเปล่าครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ
ปล.ภาพที่โชว์มาจากหนังเรื่องใดบ้างครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เมษายน, 2009, 06:17:20 PM โดย ganchar »

ออฟไลน์ ช้าง

• Welcome to my world, my way!
  • Super Star
  • *

USHER สวยมากๆเลยครับ :)

ออฟไลน์ Saitosan

SS สวยมากครับ  O0 O0 O0

• kjit
Dreampower ถ้ายังไม่เคยมีใช้ก็แนะนำ ซื้อไปทดลองที่ display ก่อนครับ ใช้กับเครื่องเล่นก็ดี ยิ่งใช้หลายจุดก็จะดีขึ้นไปอีก........ราคาตั้ง 7500 บาท   อย่าเชื่อผมเพราะผมเป็นคนขายครับ  ขอให้ทดลองดูด้วยตาตนเอง  ถ้าดีจริงก็เก็บไว้ ถ้าไม่ดีก็คืนครับ..............

ภาพ ss จากเรื่อง กังฟูแพนด้า, คิงคอง, transformer, 007 ครับ

คุณ kcharng, saitosan   ขอบคุณครับ