ผู้เขียน หัวข้อ: FW: เตือนภัย ระวังไอ้เลวตัวนี้มันชื่อ......  (อ่าน 4517 ครั้ง)

ออฟไลน์ post-girl

• ANTIQUE ART - UNIQUE MADE
นี่เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับน้องสาวผมเอง อยากเตือนทุกคนโดยเฉพาะผู้หญิง
ไม่เช่นนั้นจะต้องเสียใจเหมือนกับน้องสาวผม  กรุณาส่งต่อเมลนี้เพื่อเตือนให้ผู้หญิงระวังตัวไว้นะครับ

บุคคลในภาพนี้มีตัวตนอยู่จริง ความชั่วที่มันทำ มันทำกันเป็นขบวนการ ผมและน้องสาวพยายามเอาข้อมูลมัน
มาให้มากที่สุดเพื่อที่จะเปิดโปงความชั่วร้ายของมัน

เมื่อปีที่แล้วน้องสาวผมได้รู้จักกับนายจิรวัฒน์ สุทธิวงษ์ (ดูที่รูป) ซึ่งเป็นผู้ชายที่อยู่ในรูป หน้าตาค่อนข้างดี
ใส่แว่น รูปร่างท้วม ขับรถเชฟโรเลตออปตร้า สีดำ (จำทะเบียนไม่ได้) ตอนนี้เขาทำงานที่ไหนไม่ทราบ
แต่เขาเคยบอกกับน้องผมว่าเขาเป็นเซลล์ขายอุปกรณ์ก่อสร้าง

ก็รู้จักคบหากันมาสักพักจนไว้เนื้อเชื่อใจกัน ไปไหนด้วย นายจิรวัฒน์คนนี้ก็ไปมาหาสู่ที่บ้านบ่อย
จนที่บ้านผมไว้ใจ วันหนึ่งนายคนี้ก็มาขอพาน้องสาวผมไปเที่ยวบ้านเขา ที่ชุมพร ที่บ้านเราก็อนุญาติ
เพราะความไว้ใจนั่นเอง

มันพาไปไม่ถึงชุมพร มันแวะเข้าพักบังกะโลข้างทางที่จังหวัดประจวบ อ้างว่าปวดตา ขับรถไม่ไหว
น้องสาวผมก็ขับรถไม่ได้ ..ครับ..มันย่ำยีน้องสาวที่นั่น มันใช้คำพูดต่างๆนานาว่ามันรักน้องสาวผม
น้องสาวผมจึงเก็บเรื่องนี้เป็นความลับ แต่นับแต่นั้นมันไม่เคยพาน้องผมไปที่บ้านมันที่ชุมพร
อย่างที่มันว่าหรอกนะครับ หลังจากออกจากบังกะโลในเช้าวันต่อมา มันก็วกกลับกรุงเทพ อ้างว่ามีงานด่วน

หลังจากนั้นธาตุแท้อันแสนชั่วร้ายของมันก็ปรากฏครับ มันเป็นเซลล์จริง แต่เป็น

เซลล์ขายยาบ้าครับ!!!
มีประวัติการฉ้อโกง มาแล้วหลายที่ โดนไล่ออกมาแล้วหลายบริษัท ทั้งฉ้อโกง ยักยอกทรัพย์สินของบริษัท

มันบังคับให้น้องผมไปส่งยาบ้า ถ้าไม่ทำมันจะเอาภาพที่ถ่ายไว้ตอนมีอะไรกันมาประจาน มันเอาภาพมาโชว์ให้น้องผมดู
ว่ามันถ่ายไว้จริงๆ น้องสาวผมตกใจมาก และเพิ่งรู้ว่าที่บังกะโลในวันนั้นมีพวกมันรอแอบถ่ายคลิปอยู่แล้ว

ผมได้รู้ความจริงก็หลังจากสังเกตุเห็นน้องสาวซึมๆ และตาบวม จากการแอบร้องไห้ จึงได้เค้นความจริงออกมา
ผมตั้งใจจะแจ้งตำรวจ แต่เมื่อมาคิดอีกที น้องสาวผมก็ต้องมีความผิดข้อหาส่งยาบ้า เสียอนาคตเข้าไปอีก

เราจึงทำอะไรมันไม่ได้ ได้แต่เก็บความแค้นและความเจ็บปวดไว้ในใจ ผมขอเรียกมันว่าไอ้เลวนะครับ
ไอ้เลวคนนี้มีเมียอยู่สองคน คนแรกเป็นคนที่ส่งยาบ้าให้น้องสาวผม ส่วนไอ้เลวก็เป็นคนขับรถพาไปที่จุดนัดส่งของ
ซึ่งก็จะเป็นตามแหล่งบรรเทิงย่านรัชดา และชุมชนในซอกซอยที่ลึกลับแถวๆ ห้วยขวาง  และอีกคนก็จะโทรมาข่มขู่
หากน้องสาวผมคิดแจ้งตำรวจหรือขัดคำสั่งมัน

มีอยู่ครั้งหนึ่ง น้องสาวผมปิดมือถือหนี ไม่รับสาย มันก็ส่งเมลภาพที่มันถ่ายเอาไว้ จนน้องสาวผมต้องยอมทำตามมัน
ล่าสุดมันขู่กรรโชกเอาเงินจากน้องผมเป็นจำนวน 50000 บาท แต่น้องสาวผมไม่มี จนผมมาทราบเรื่องนี่ล่ะครับ

ผมและที่บ้านตัดสินใจไม่โอนเงินให้มัน และให้น้องสาวไปอยู่บ้านที่ต่างจังหวัดเพื่อหนีไอ้คนชั่วนี้ไปไม่ให้มันตามเจอ
ซึ่งมันก็เสี่ยงที่พวกมันจะเอารูปมาประจาน นั่นคือเหตุผลที่ผมต้องแฉเรื่องของมันก่อน

สิ่งที่ผมหาได้ เพื่อที่จะเอาความชั่วของมันมาตีแผ่ ก็มีแค่รูปถ่ายที่น้องผมพยายามหามาให้ได้มากที่สุด
จากการที่คบกับมันมา

ผู้หญิงอีกคนที่อยู่ในรูปชื่อว่า นิก ชื่อจริงคือ อนงนาถ ไม่ทราบนามสกุลเป็นคนที่ส่งยาบ้าให้น้องสาวผม
ผู้หญิงคนนี้ก็เคยเป็นเซลล์แต่ไม่ทราบว่าทำอยู่บริษัทอะไร แต่จากการฟังที่มันคุยกันมันเปิดร้านขายของบังหน้า
อยู่ที่ต่างจังหวัดผู้หญิงคนนี้มักจะส่งน้ำให้น้องผม แต่น้องผมไม่ยอมดื่ม เกรงว่าจะใส่ยาบ้าให้ติด พอน้องผมปฏิเสธ
มันก็จะหัวเราะชอบใจ

แก๊งนี้มันอาศัยอยู่คอนโดย่านลำสาลี ไม่ทราบชื่อ เป็นอาคารสีส้ม พวกมันจะกดหัวน้องสาวผมไม้ให้มองสถานที่
ระหว่างที่ขับรถเข้าไป มันพาน้องผมไปหลับนอนที่ห้องในคอนโดนั้น โดยมีผู้หญิงชื่อนิกนั่งดูอย่างสบายใจระหว่าง
ที่ไอ้เลวจิรวัฒน์ อยู่บนเตียงกับน้องสาวผม ภาพที่แนบมาจะเป็นภาพที่ถ่ายในห้องของพวกมันครับ