ผู้เขียน หัวข้อ: ***ประกาศ*** ทาง บริษัท วีพี มีเดีย กรุ๊ป จำกัดได้จัด Promotion พิเศษ  (อ่าน 6848 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
เนื่องในโอกาศฉลองเข้าสู่ปีที่ 6 ได้จัดสินค้าราคาพิเศษเพื่อสมาชิกชาว HTG2 เท่านั้น�
เครื่องเล่น DVI-9 เหนือชั้นกับการปรับโหมด resolution DVI Custom ให้แมตชิ่งกับจอภาพ Display ต่างๆได้โดยไม่จำกัด ราคาพิเศษ 7990 บาท และ
PC Converter (จูนเนอร์) ทำให้คุณสามารถรับชมรายการโทรทัศน์จากมอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ เสมือนชมจากโทรทัศน์นอกจากนั้นยังสามารถต่อกับเครื่องเล่นวีดีโอเกม หรือชมภาพจากเครื่องเล่นดีวีดี เครื่องเล่นวีดีโอเทป กล้องถ่ายวีดีโอ และอื่นๆ บนมอนิเตอร์คอมพิวเตอร์ มีรีโมทคอนโทรลเพื่อให้ง่ายแก่การควบควบคุม ราคาพิเศษ 1900 บาท

บริษัท วีพี มีเดีย กรุ๊ป   vpmedia@hotmail.com

ออฟไลน์ denver

คุณตู่ครับ  ตัวpc converter(จูนเนอร์)นี่มันเป็นเหมือนกับกล่องภาครับtunerหรือพวกcard tunerที่เอาไว้ใช้กับcomหรือเปล่าครับ
เพราะผมสนใจอยู่เหมือนกันจะเอาไปใช้กับ notebook

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา
แหม!มาแอบถามตรงนี้ ก็เลยเพิ่งเข้ามาเห็นนี่แหละครับ...แหะๆๆ

คือ ประมาณ tv tuner card แหละครับผม แล้วก็มีช่อง s-vdo,composite input เพื่อรับสัญญาณภาพออกทางช่อง vga น่ะครับ เดี๋ยวถ้าได้ข้อมูลมา ผมจะส่งทาง e-mail ให้นะครับ...