ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านฟรีๆมานาน วันนี้มาชม และก้ออุดหนุน สปอนเซอร์บอร์ด  (อ่าน 2072 ครั้ง)

ออฟไลน์ ce01

� � � � � �เรื่องมีอยู่ว่าผมมาอ่านที่นี่ทุกๆๆวันแหละ ได้ความรู้ไปเรื่อย อาชีพผมคือประมูลขายคอมพิวเตอร์ให้ราชการ ช่วงนี้ปิดงบ หน่วยงานก็ไว้วางใจให้จัดซื้ออุปรณ์โสตฯ ติดอยู่ 2 รายการหายากหน่อย

-กล้อง VDO Sony handy Cam DCR-HC32E� 1� เครื่อง (อันนี้ไม่ยาก)
-Sony DVD Mini Hifi MHC-RV777D� � � � � � �3� เครื่อง อันนี้เช็คๆไปของตกรุ่นแล้ว

ปกติต้องเช็คไปตาม Powerbuy� เก็บเอา 2-3 สาขา วิ่งเอาวุ่น

ใกล้เกลือกินด่าง หันมาเจอสปอนเซอร์เราที่หัวบอร์ด ปิ๊ง� สหวิทยุไฮไฟ นี่เอง
ป๊าดโธ่� โทรๆๆๆ ไปถาม อิอิ ราคาก้อดี� มีของเลยด้วย ติดต่อไป 10 โมง� บ่ายโมงมาส่งเลย� ต้องขอขอบคุณ
พี่นน แห่ง� สหวิทยุไฮไฟ ที่ช่วยอำนวยความสะดวกจัดส่งให้อย่างรวดเร็วมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

สรุป มาชมครับ ดีใจด้วยได้อุดหนุน สปอนเซอร์บอร์ด มีกำลังสู้ต่อไปนะครับ คุยกันเรื่องเรื่องโน้นเรื่องนี้ มี Feedback
� � � เหมือนกันนะ� �

� � � � � � � � � � � � � � � � � � � � � � �จบ

น้ำใจเล็กๆน้อยที่มีให้กันเป็นการส่วนตัว มีค่ามากกว่าความรักมนุษยชาติที่เป็นนามธรรม

อ้อ คุณพจน์ผม ก้อซื้อบ้างเป็นระยะๆนะครับ ล่าสุดอาทิตย์ที่แล้ว เรื่อง wallplate ที่กดรายการ เบิ้ลไป แล้วพี่โทรมาหาผมอ่ะ

จำได้ป่ะ

:)       :)        :)
น้ำใจเล็กๆน้อยที่มีให้กันเป็นการส่วนตัว มีค่ามากกว่าความรักมนุษยชาติที่เป็นนามธรรม

โอกาสมีต้องซื้อแน่ครับ พูดจริงทำจริง ไม่กระล่อนไปวันๆ

;D   ;D    ;D

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
โอกาสมีต้องซื้อแน่ครับ พูดจริงทำจริง ไม่กระล่อนไปวันๆ

;D� �;D� � ;D

ตกใจว่าประชดคุณ ต ต้น หรือเปล่าหว่า....� (อันนี้ตอนที่ผมอ่านผ่านๆ)

มาคิดอีกทีคงไม่ได้ว่าน่า นี้แหละครับข้อเสียของการสื่อสารทางตัวอักษร�  ::)

อะจ๊าก  :-[  ไม่มีเจตนาอย่างนั้นครับ ทานโทษทีหากบกพร่องเรื่องการใช้ภาษา  เเล้วไปล่วงเกินพี่ต้นเข้า
แบบจะคอนเฟิร์มตัวเองแต่ ชวนให้คิดไปได้ ขอโทดจริงๆครับ แค่อยากให้กำลังใจผู้สนับสนุนบอร์ดน่ะครับ

:-[    :-[     :-[

ออฟไลน์ หมี

• *
อะจ๊าก� :-[� ไม่มีเจตนาอย่างนั้นครับ ทานโทษทีหากบกพร่องเรื่องการใช้ภาษา� เเล้วไปล่วงเกินพี่ต้นเข้า
แบบจะคอนเฟิร์มตัวเองแต่ ชวนให้คิดไปได้ ขอโทดจริงๆครับ แค่อยากให้กำลังใจผู้สนับสนุนบอร์ดน่ะครับ

:-[� � :-[� � �:-[

อย่าคิดมากครับ คุณ ต ต้น หาเรื่องอัพอ่ะ  สักวันเถอะจะโดนตัดสมาชิกจริงๆ 5555555555  ;D ;D

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
� � � � � สรุป มาชมครับ ดีใจด้วยได้อุดหนุน สปอนเซอร์บอร์ด มีกำลังสู้ต่อไปนะครับ คุยกันเรื่องเรื่องโน้นเรื่องนี้ มี Feedback
� � � เหมือนกันนะ� �

ขอบคุณครับ ก็ช่วยๆกันครับ วงการฯจะได้อยู่รอดครับผม....

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
อย่าคิดมากครับ คุณ ต ต้น หาเรื่องอัพอ่ะ
เห็นด้วยครับ อีกหน่อยคงแซงพี่ตู่ได้แน่ๆเลย
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
ลืม  ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ หมี

• *
อย่าคิดมากครับ คุณ ต ต้น หาเรื่องอัพอ่ะ
เห็นด้วยครับ อีกหน่อยคงแซงพี่ตู่ได้แน่ๆเลย

พอ post เกิน 3000 จากดาวหมุนเป็นพระจันทร์
เกิน 5000  เปลี่ยนเป็นพระอาทิตย์
เกืน 10000 ให้กลายเป็นหน้ามนุษย์ต่างดาวไปเรยยยย  ;D

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com

พอ post เกิน 3000 จากดาวหมุนเป็นพระจันทร์
เกิน 5000  เปลี่ยนเป็นพระอาทิตย์
เกืน 10000 ให้กลายเป็นหน้ามนุษย์ต่างดาวไปเรยยยย  ;D

งั้นเลิก up ดีก่าวุ้ยยย  :D
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com