ผู้เขียน หัวข้อ: คลังกระทู้เก่า ไปทางไหนครับ...  (อ่าน 5664 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
    • HiddenRhino @ Multiply
คลังกระทู้เก่า ไปทางไหนครับ...
« เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2004, 09:26:41 AM »
แหะ แหะ ..... แบบว่า หลงทาง� :-[� ..... คลังกระทู้เก่า ทั้ง 2 บอร์ด เข้าไปค้นได้ทางไหนอ่ะครับ ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤศจิกายน, 2004, 09:29:15 AM โดย 715 »
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • Superstar...
  • JBC
Re: คลังกระทู้เก่า ไปทางไหนครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2004, 09:28:25 AM »
 ;Dหวัดดีครับพี่จ้า ;D
:crazy

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
    • HiddenRhino @ Multiply
Re: คลังกระทู้เก่า ไปทางไหนครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2004, 09:30:41 AM »
  อุ อุ .... สวัสดีครับ ... long time no see .... อิ อิ  ;D
บอร์ดใหม่นี้ลูกเล่นเยอะจัง
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน, 2004, 10:51:43 AM »
กำลัง update อยู่ครับ คือ ย้าย server มาที่ใหม่ด้วย ก็เลยช้าหน่อยเพราะข้อมูลของ board เดิม เยอะมากๆๆ น่ะครับผม เดี๋ยวถ้าเสร็จแล้วจะทำ link ไว้ให้ครับ (ซึ่งจริงๆแล้วน่าจะเป็ url เดิมน่ะคับ...แหะๆๆ)... 8)

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน, 2004, 09:05:03 AM »
สวัสดีครับท่าน  มารายงานตัวแล้วครับผม
บอร์ดใหม่ไฉไลน่าชม  แต่ยังไม่ค่อยคุ้น  ลูกเล่นเพียบเลยนิ
หน้าตาเหมือนบอร์ดระดับ inter อย่าง home theater forum เลย  เยี่ยมเจง ๆ

ออฟไลน์ eak

• Freshy
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน, 2004, 10:25:24 AM »
อ่านกระทู้แล้วเผลอ ปิดหน้าต่างคับ อิ อิ   เข้าใหม่เลยหลายทีคับ  หุ หุ

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
  • like.no.other
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน, 2004, 11:58:07 AM »
พี่จ้า นี่เหมือนสโตร์ประจำเวบเลยนะครับ
 ใครถามไร ค้นของเก่าตอบให้หมด อิอิ

The Best damn Life.