ผู้เขียน หัวข้อ: กังวลกับสถานการณ์ตอนนี้บ้างไหมครับ  (อ่าน 3301 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ultra 2

ไม่ได้ชวนมาให้เครียดนะครับ ช่วงนี้ผมไม่อยากเปิดทีวีดูข่าวเลย กลัวเหตุการณ์จะบานปลายจริงๆ
เสร็จจากการงาน ก็เปิดเพลงฟัง จิบชาเขียวดีก่า :headphone
Power isn't happiness

ออฟไลน์ post-girl

Re: กังวลกับสถานการณ์ตอนนี้บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 เมษายน, 2009, 12:26:42 PM »
ตั้งแต่วุ่นวาย ไม่เปิดทีวีดูข่าวเลยค่ะ (กลัวเครียด)

เลยไม่รู้ว่าเค้าวุ่นกันไปถึงไหน.....

....ร้องเพลงดีกว่า.... :harp    :harp    :harp

ออฟไลน์ 0019

Re: กังวลกับสถานการณ์ตอนนี้บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 เมษายน, 2009, 12:49:46 PM »
ไม่อยากรับรู้เหมือนกันครับ แต่ก็เลี่ยงไม่ได้ ก็ต้องอ่านข่าวหรือดูบ้าง เศรษฐกิจก็แย่อยู่แล้ว ยังมาซ้ำเติมกันอีก จะสร้างความวุ่นวายแตกแยกไปทำไม   K]

ออฟไลน์ ngo

• Total likes: 0
  • ผมไม่ใช่นัก diy แต่ที่ผ่านมาหมดไปเยอะ...ฮือ.ฮือ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 เมษายน, 2009, 04:20:11 PM »
วันนี้มีเท็กซี่มาจอดปิดล้อมที่ทำงานทุกด้านเลย เอารถออกไม่ได้จะทำไงดี?

ออฟไลน์ papaone

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 เมษายน, 2009, 07:33:28 PM »
เห็นว่า วันนี้เขาปิดอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ สงสัยว่าเตรียมจัดงานสงกรานต์ที่นั่นหรื่อเปล่า

เอ็อเห็นว่าเก่ง ฉลาดกันทั้งสองฝ่าย น่าจะเห็นใจชาวบ้านที่ไม่ค่อยฉลาดบ้างนะนี่ น่าจะเลิกกัด เอ๊ยทะเลาะกันซักทีเนอะ

จะโดนไหมนี่ ชักจะข้องแวะการเมืองแฮะ กระทู้นี้
...........................................

ออฟไลน์ lonely

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 เมษายน, 2009, 04:29:43 PM »
 :secret ขอบอก ประเทศกำลังจะเดินด้วยดี :drunk  เราเชื่อในบาปกรรม พวกที่ทำไม่ดีกับประเทศต้องมีอันเป็นไป :shutup

ออฟไลน์ ngo

• ผมไม่ใช่นัก diy แต่ที่ผ่านมาหมดไปเยอะ...ฮือ.ฮือ...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 เมษายน, 2009, 10:22:28 PM »
เอ! แล้วใครทำไม่ดีกับประเทศบ้างละครับ ต่างคนต่างประกาศว่าตัวเองดีทั้งนั้น รักชาติ รักสถาบัน รักในหลวง รักลูก รักเมีย(คนอื่น)
สงสัยประชาชนไม่ดีเอง ดันเลือก สส.เฮงซวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เมษายน, 2009, 01:28:29 AM โดย ngo »

ออฟไลน์ post-girl

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 เมษายน, 2009, 08:06:03 PM »
คุยกันแล้วไม่เครียดหรือเนี่ย...

ขนาดเรานะ เข้าไปแค่อ่านกระทุ้ที่เวปอื่น (ตอนที่ยังไม่มีเรื่องถึงตอนนี้)
ปรากฏว่า  เครียด  จนต้องรีบเมล์ ไป บ่น ให้ lonely ฟังเลย ว่า ไม่เข้าำไปเวปอื่นอีกแล้ว
แค่อ่านก็ปวดหัวจี๊ดแล้ว ถึงบอกว่า ข่าวยังไม่อยากฟังเลย

แฟนเลยเตื่อน ห้ามไปอ่านอะไร ที่ไม่จำเป็น (ถึงจะเป็นเรื่องอื่นก็เหอะ) เครียดเปล่าๆ

ออฟไลน์ ลำน้ำ

• >> Voodo SilverMica Cable <<
  • Superstar..
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 เมษายน, 2009, 09:54:06 PM »
กังวลใจจังเลยครับ ประเทศไทยเป็นอะไรกันไปหมดแล้ว
โปรดดู ข้อมูลส่วนตัวผมครับ.... ของที่มีอยู่แล้วไม่มีปัญญาทำให้เสียงถูกใจได้ ไม่ต้องหวังจะซื้อมาเพิ่ม ต่อให้ของชั้นเทพ ... มันก็ช่วยอะไรไม่ได้ถ้าไร้ความพยายาม...ว่าแล้ว htg2 ไม่ได้ดั่งใจ เป็น ebay เลยดีกว่าหมดตัวเร็วดี

ออฟไลน์ MR.GREEN

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 เมษายน, 2009, 10:00:57 PM »
เห็นว่า วันนี้เขาปิดอนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ สงสัยว่าเตรียมจัดงานสงกรานต์ที่นั่นหรื่อเปล่า

เอ็อเห็นว่าเก่ง ฉลาดกันทั้งสองฝ่าย น่าจะเห็นใจชาวบ้านที่ไม่ค่อยฉลาดบ้างนะนี่ น่าจะเลิกกัด เอ๊ยทะเลาะกันซักทีเนอะ

จะโดนไหมนี่ ชักจะข้องแวะการเมืองแฮะ กระทู้นี้
Y] Y] Y]บรรทัดที่ 2 โดนใจครับ Y] Y] Y]
ข้อมูลผมครับ  
http://www.htg2.net/index.php?topic=43539.0

ออฟไลน์ gai

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 เมษายน, 2009, 10:45:15 PM »
เอ! แล้วใครทำไม่ดีกับประเทศบ้างละครับ ต่างคนต่างประกาศว่าตัวเองดีทั้งนั้น รักชาติ รักสถาบัน รักในหลวง รักลูก รักเมีย(คนอื่น)
สงสัยประชาชนไม่ดีเอง ดันเลือก สส.เฮงซวย

ถูกต้องเลยครับ ที่ถูกต้องบอกว่า สส คือตัวแทนของประชาชนส่วนใหญ่ ประชาชนส่วนใหญ่เป็นอย่างไร สส ก็จะเป็นอย่างนั้น  70 กว่าปีประชาธิปไตยไทย ได้พิสูจน์แล้วว่าคนไทยส่วนใหญ่เป็นยังไงครับ

ออฟไลน์ ลำน้ำ

• >> Voodo SilverMica Cable <<
  • Superstar..
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 เมษายน, 2009, 12:43:59 PM »
 c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c) c)

O0 O0 O0 O0 O0 O0 สุดยอดเลย ขอบคุณทุกฝ่ายครับ ที่เห็นแก่ประเทศ ขอบคุณจริงๆครับ  O0 O0 O0 O0 O0 O0
โปรดดู ข้อมูลส่วนตัวผมครับ.... ของที่มีอยู่แล้วไม่มีปัญญาทำให้เสียงถูกใจได้ ไม่ต้องหวังจะซื้อมาเพิ่ม ต่อให้ของชั้นเทพ ... มันก็ช่วยอะไรไม่ได้ถ้าไร้ความพยายาม...ว่าแล้ว htg2 ไม่ได้ดั่งใจ เป็น ebay เลยดีกว่าหมดตัวเร็วดี

ออฟไลน์ ngo

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 เมษายน, 2009, 08:17:35 PM »
เออ คนตกงานก็ต้องหางานใหม่ทำอีกแล้ว ไม่มีใครจ้างไปนั่งๆนอนหน้าทำเนียบอย่างเคย(รับจ้างมาทั้ง 2 สีแล้ว)
คราวนี้ดูท่าจะตกงานนานด้วย  :cry2

ออฟไลน์ gai

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 เมษายน, 2009, 08:40:28 AM »
เออ คนตกงานก็ต้องหางานใหม่ทำอีกแล้ว ไม่มีใครจ้างไปนั่งๆนอนหน้าทำเนียบอย่างเคย(รับจ้างมาทั้ง 2 สีแล้ว)
คราวนี้ดูท่าจะตกงานนานด้วย  :cry2

ยังไม่แน่ครับ ต้องคอยลุ้น ปชป จะถูกยุบพรรคป่าว อาจมีต่อครับ แต่คราวนี้ไม่รู้จะเป็นเสื้อสีอะไร

ออฟไลน์ iTUBE

• Love Me Love My Tube....
    • ที่อยู่และบัญชีของผมเองครับ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 เมษายน, 2009, 06:16:36 PM »
ไม่ต้องกังวลเลยครับ ตอนประกาศ พรก. งานจองโดนแคนเซิล งานใหม่หายหมด ตอนนี้ยังไม่มีเข้ามาเลย
ไม่ต้องกังวลอะไรทั้งสิ้น อยู่บ้านเลี้ยงลูกก็ได้
จะเล็กสั้น ยาวใหญ่ ไม่สำคัญ ขอให้เป็นทรงโค๊ก เท่านั้นพอ

ที่อยู่ และบัญชีครับ

http://www.htg2.net/index.php?topic=19109.0

ออฟไลน์ ปู

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 เมษายน, 2009, 06:24:09 PM »
วันที่ 29-30 ไปป่าวงานที่นัดหมายไว้นะแซวๆๆๆๆๆๆๆแต่ฟรีนะ5555555

ออฟไลน์ iTUBE

• Love Me Love My Tube....
    • ที่อยู่และบัญชีของผมเองครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 เมษายน, 2009, 06:25:54 PM »
30 มีงานการกุศล ที่สุวรรณภูมิว่ะ
จะเล็กสั้น ยาวใหญ่ ไม่สำคัญ ขอให้เป็นทรงโค๊ก เท่านั้นพอ

ที่อยู่ และบัญชีครับ

http://www.htg2.net/index.php?topic=19109.0

ออฟไลน์ ใหญ่

• Super Star
  • *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 พฤษภาคม, 2009, 11:28:40 AM »
เซ็งแทนคน กทม.ครับ (( ((

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ

ออฟไลน์ DIKKY_EL84

• ดีที่สุด อยู่ที่ความพอใจ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 พฤษภาคม, 2009, 11:38:33 AM »
เป็นห่วงอนาคตของประเทศ และของตังเองด้วยครับ(เดี๋ยวตกงานครับ ;D ;D ;D) ท่าจะจบยากครับ.......เฮ้อ :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
ติ ชม ผลงานที่นี่ครับ http://www.htg2.net/index.php?topic=29952.0