ผู้เขียน หัวข้อ: Home Theater ระดับ World Class หนึ่งเดียวในสยาม ที่น่าศึกษา ออกแบบโดย IAV  (อ่าน 25524 ครั้ง)

ออฟไลน์ akeshipping

การที่จะมี ชุดที่สุดๆ แบบนี้ ได้ คงต้องมี องค์ประกอบหลายอย่างคือ
1 กำลังทรัพย์ บางคนมีตังค์เยอะ แต่ไม่เน้น ไม่เล่น เครื่องเสียง เพราะโชว์ไม่ได้ อยู่ในบ้าน เล่นคนเดียว
2 ใจ รัก ถ้าใจมันรักแล้วก็ ถึงไหนถึงกัน ขขให้ได้ในสิ่งที่ถูกใจ และถูกต้องด้วย
3 ได้ ที่ปรึกษาที่ รู้จริง อันนี้สำคัญ บางคน มีข้อ1,2 ครบ แต่หาข้อ3 ยังไม่เจอ ก็ไปไม่ถึงซักที ใครมี่ ข้อ1,2 แล้ว ก็ขอให้เจอ ข้อ3  ที่ ถูกใจ นะครับ
แต่สำหรับiav บอกไว้ก่อนเลย ไม่เหมาะกับ วัยรุ่นใจร้อนครับ ต้องใจเย็นๆ มาก ๆ เลยครับ
O0 O0 O0 like