ผู้เขียน หัวข้อ: reminder สำหรับคุณโก้ IAV  (อ่าน 4552 ครั้ง)

ออฟไลน์ dan116

reminder สำหรับคุณโก้ IAV
« เมื่อ: 13 เมษายน, 2009, 08:54:58 AM »
แปะไว้เตือนโก้ ว่า หลังสงกรานต์ ว่างมาบริการเช็คและปรับระบบทั้งสองแชนแนลและโฮมเธียเตอร์เมื่อไร ก็แจ้งมาละกัน อยากให้มาเร็วๆหน่อยก็ดี

ออฟไลน์ IAV

Re: reminder สำหรับคุณโก้ IAV
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 เมษายน, 2009, 09:15:48 AM »
ไม่ลืมแน่นอนครับ พี่แดง ตอนนี้หยุดสงกรานต์ไปไหนไม่ได้ ก้อเลยอยู่บ้าน ทำงานที่ค้างอยู่ตรึมเลยครับ

ขอให้พี่แดง มีความสุขมากๆ ในช่วงสงกรานต์ นะครับ ถึงแม้ช่วงนี้ สถานการณ์บ้านเมืองจะยุ่งเหยิงไปหมด และทำให้ผมเลยอดเที่ยวไปด้วยเลย แย่จัง :cry2

Ko

ออฟไลน์ ช้าง

• Welcome to my world, my way!
  • Super Star
  • *
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 เมษายน, 2009, 01:28:34 PM »

ของบ้านผมต้องให้คุณโก้รอหลังลำโพง Center ของ PSB Imagine มาก่อนครับ

ขอบคุณที่ให้ยืม Center Montana นะครับ ชักไม่อยากคืนแล้วหละ  :wiggle

ออฟไลน์ TiiT3e'

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ตุลาคม, 2012, 09:03:43 PM »
ใช่ร้านนี้มั๊ยครับhttp://www.inventive-av.com/hiend.php
เข้าไปดูแล้วมีแต่ของดูดีทั้งนั้นเลย   ผมกลัวสู้ไม่ไหวหนะสิครับ   :cry2

ออฟไลน์ Teatree

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ตุลาคม, 2012, 09:37:12 PM »
ใช่ร้านนี้มั๊ยครับhttp://www.inventive-av.com/hiend.php
เข้าไปดูแล้วมีแต่ของดูดีทั้งนั้นเลย   ผมกลัวสู้ไม่ไหวหนะสิครับ   :cry2

ถูกต้องแล้วครับน้า O0
เมื่อก่อนผมก้อสู้ไม่ใหว มารู้ตัวอีกทีก้อ....... K]
ที่อยู่ ฉิมพลี22 ตลิ่งชัน กทม.

ออฟไลน์ akeshipping

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ตุลาคม, 2012, 10:36:02 PM »

ถูกต้องแล้วครับน้า O0
เมื่อก่อนผมก้อสู้ไม่ใหว มารู้ตัวอีกทีก้อ....... K]

เรื่องปกติเลยครับพี่
ผมรู้จักกับพี่เขาก็เพราะ passive sub FATES 12 นิ้วคู่ละครับ
ตอนนั้นราคาสี่หมื่นกว่าๆผมก็ว่าแพงมากๆแล้วครับ
พอมาดูตอนนี้ลองคำนวนราคาแล้วอยากเป็นลม
เหตุผลหลักผมว่าที่ตัวสินค้าและบริการหลังการขายของพี่เขาจริงใจดีครับ
และเป็นคนขายของที่แปลกมาก เวลาจะซื้ออะไรทีไม่ค่อยจะขาย
ชอบบอกว่าของเก่าก็ดีแล้ว เกินความจำเป็นบ้างล่ะไม่เคยยัดเยียดขายของเลย

ออฟไลน์ chat

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 08:46:24 AM »
อิ อิ กระทู้ ปี 09.... รีบเข้าเข้ามาดู ... นึกว่า พี่แดง จะมาเล่า ACTIVE SUB ของ  IAV ที่เพิ่งเข้าไป Set ให้ ....

ออฟไลน์ woody

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 09:20:02 AM »
Iav มีสินค้าทุกระดับราคาครับ บริการก็ประทับใจ
แต่ต้องรอคิวคนsetนิดส์นึง :victory

ออฟไลน์ moo.htg

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 09:55:45 AM »
Iav มีสินค้าทุกระดับราคาครับ บริการก็ประทับใจ
แต่ต้องรอคิวคนsetนิดส์นึง :victory

5 5 5  like

ออฟไลน์ Saitosan

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 10:30:26 AM »

5 5 5  like

น่าจะโคลนนิ่งคุณโก้ไว้สัก 100 คนครับ อิอิ  :headphone :headphone
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม, 2012, 12:19:32 PM โดย Saitosan »

ออฟไลน์ robyrd

• Total likes: 0
  • OmG! อัพมากไปแล้ว _"!
    • What's Up Bangkok
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 11:36:10 AM »
อิ อิ กระทู้ ปี 09.... รีบเข้าเข้ามาดู ... นึกว่า พี่แดง จะมาเล่า ACTIVE SUB ของ  IAV ที่เพิ่งเข้าไป Set ให้ ....

อยากฟังเหมือนกันครับ  :kicking

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 12:19:10 PM »

งงเหมือนกัน เห็นกระทู้เตือนโก้ เอ เตือนเรื่องไรหว่า อ่านดูก็ของเก่าค้างนานแล้ว
เออ มีคนอยากเตือนหลายคนมากครับเจ้านี้

ออฟไลน์ ice_berger77

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 01:07:01 PM »
พี่แดงครับ ซับเบิร์นไปถึงไหนแล้วครับ  :secret :secret

ออฟไลน์ ice_berger77

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 01:09:28 PM »

คุณTiiT3e' ครับลองโทรไปปรึกษาพี่โก้เลยครับ แกคุยและแนะนำดีครับ ตอนผมเริ่มชุดแรกงบแค่ แสนเดียว แกยังช่วยแนะนำโน่นนี่นั่นให้อย่างดีเลยครับ
ติดว่างบระดับนี้แกน่าจะจัดให้ได้สบายนะครับ

O0 O0 O0

ออฟไลน์ akeshipping

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 ตุลาคม, 2012, 06:39:52 PM »

คุณTiiT3e' ครับลองโทรไปปรึกษาพี่โก้เลยครับ แกคุยและแนะนำดีครับ ตอนผมเริ่มชุดแรกงบแค่ แสนเดียว แกยังช่วยแนะนำโน่นนี่นั่นให้อย่างดีเลยครับ
ติดว่างบระดับนี้แกน่าจะจัดให้ได้สบายนะครับ

O0 O0 O0

เห็นด้วยครับ
ขาดซับคู่แรกผมสี่หมื่นกว่าบาทเองครับ
แกตามมาส่ง ปรับเซ้ทให้อีกสองครั้ง ก่อน-หลังเบิร์น
ให้คำแนะนำดีมากๆครับ ช่วงหลังเลยบานนนนน ครับ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 ตุลาคม, 2012, 01:15:56 AM »
พี่แดงครับ ซับเบิร์นไปถึงไหนแล้วครับ  :secret :secret

ยังไม่ถึงร้อยชั่วโมงเลย ตอนนี้พาครอบครัวเที่ยว 9 วัน กลับวันที่ 14 ค่อยนวดต่อ  เสียงตอนนี้ดีขึ้นกว่าตอนแรกๆหน่อย ฟังเพลงได้บ้าง