ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมถึงห้ามมีอะไรกันในรถ แม้วว่ารถตัวเองกะเถอะ !!  (อ่าน 5448 ครั้ง)

ออฟไลน์ redbook

• Super Star
  • *
เลขาออรัลเซ็กส์ งับเจ้าโลกเจ้านายขาดขณะรถถูกชน

วันที่ 06 พฤษภาคม พ.ศ. 2552 เวลา 14:00:14 น.  มติชนออนไลน์

อุทาธรณ์ออรัลเซ็กส์ในรถ เลขาฯงับเจ้าโลกเจ้านายขาดหลังรถถูกชนขณะจอดในลานจอดรถ เผยซวยซ้ำนักสืบสามีเลขาที่ถูกส่งมาจับพฤติกรรมนอกบ้านเห็นเหตุการณ์ด้วย

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานเมื่อวันที่ 6 พ.ค.ว่า เหตุดังกล่าวเกิดขึ้นในลานจอดรถแห่งหนึ่งในสิงคโปร์ ขณะที่เลขากำลังทำออรัลเซ็กส์ให้แก่นายจ้างให้รถยนต์ แต่เคราะห์ร้ายรถยนต์ถูกชน ทำให้เธอเกิดพลาดกัดเจ้าโลกเจ้านายจนขาด และกรีดเสียงอย่างดัง พร้อมปากที่อาบไปด้วยเลือด ขณะที่ตำรวจได้เรียกรถพยาบาลไปโรงพยาบาล เช่นเดียวกับกับเลขาที่ตามไปด้วยพร้อมกับชิ้นส่วนอวัยวะเพศของฝ่ายชาย

รายงานระบุว่า เหตุการณ์ดังกล่าวดูเหมือนฝ่ายนายจ้างยังซวยไม่พอ เพราะยังถูกเห็นโดยนักสืบของฝ่ายสามีเลขาที่ถูกส่งไปจับตาดูพฤติกรรมนอกบ้านของเธอด้วย

:cold

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • Superstar...
  • *
เข้ามาคนแรกเลย  ;D

ออฟไลน์ iTUBE

• Love Me Love My Tube....
    • ที่อยู่และบัญชีของผมเองครับ
ไม่รู้ว่าจะอธิบายความรู้สึกส่วนตัวว่าอย่างไรดี :(
ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์ :black_eye
จะเล็กสั้น ยาวใหญ่ ไม่สำคัญ ขอให้เป็นทรงโค๊ก เท่านั้นพอ

ที่อยู่ และบัญชีครับ

http://www.htg2.net/index.php?topic=19109.0

ออฟไลน์ MDaemon

• แกงส้มมะรุม กินยากแต่อร่อย
ไม่รู้ว่าจะอธิบายความรู้สึกส่วนตัวว่าอย่างไรดี :(
ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์ :black_eye

ดังนั้นเราก็ต้องไป "ที่ใด" เท่านั้น จะได้มีแต่รัก  :D
จงอย่าไป "ที่นั่น" เพราะมันมีทุกข์  K]
MDaemon ที่พักพิง
http://www.htg2.net/index.php?topic=47675.0

ออฟไลน์ post-girl

• ANTIQUE ART - UNIQUE MADE

ดังนั้นเราก็ต้องไป "ที่ใด" เท่านั้น จะได้มีแต่รัก  :D
จงอย่าไป "ที่นั่น" เพราะมันมีทุกข์  K]

เพราะฉะนั้น อุทาหรณ์เตือนใจมาให้แล้วว่า ....อย่าไปในรถ...  :nono  :nono  :nono

ออฟไลน์ akeshipping

• *
จะต่อติดไหมนั่น.........ความสัมพันธืกับเลขา และ ....... :giveup :giveup :giveup :giveup

ออฟไลน์ ลำน้ำ

• >> Voodo SilverMica Cable <<
  • Superstar..
เค้าว่ากันว่า บรรเลงเพลง "อินคา" นี้มันสุดยอดเลยนะครับ ตื่นเต้นได้ใจ ประมาณยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บครับ  :whistling :whistling 2f 2f 2f
โปรดดู ข้อมูลส่วนตัวผมครับ.... ของที่มีอยู่แล้วไม่มีปัญญาทำให้เสียงถูกใจได้ ไม่ต้องหวังจะซื้อมาเพิ่ม ต่อให้ของชั้นเทพ ... มันก็ช่วยอะไรไม่ได้ถ้าไร้ความพยายาม...ว่าแล้ว htg2 ไม่ได้ดั่งใจ เป็น ebay เลยดีกว่าหมดตัวเร็วดี

ออฟไลน์ tobb

• *
  • blueday 49

แล้วไป ที่ไหน  ถึงจะ มีฟามสุข  ละ
woodhorn  club
ข้อมูลส่วนตัว http://www.htg2.net/index.php?topic=30932.0

ออฟไลน์ MR.GREEN

:Dนี่ขนาดรถจอดอยู่เฉยๆนะเนี่ย :D
ข้อมูลผมครับ  
http://www.htg2.net/index.php?topic=43539.0

ออฟไลน์ gai

• *
คนไม่เคย ไม่รู้หรอกครับ ว่ามัน........... ขนาดไหน  2f  2f  2f

ออฟไลน์ post-girl

• ANTIQUE ART - UNIQUE MADE
คนไม่เคย ไม่รู้หรอกครับ ว่ามัน........... ขนาดไหน  2f  2f  2f

.......สงสัย..เคย.........
 ;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ ลำน้ำ

• >> Voodo SilverMica Cable <<
  • Superstar..
คืนฝนตกหนัก กลางลานจอดรถหน้าห้าง หลังจากซัด Beer มาเป็นโหล กับเธอคนนั้น ... บรรยากาศ สุดยอดครับ ขนลุกไปหมด

หิวข้าวก็หิว ปวดฉี่ก็ปวด แต่ลงไปกลัวเปียกอีก ... แม่เจ้ามันสุดยอด
โปรดดู ข้อมูลส่วนตัวผมครับ.... ของที่มีอยู่แล้วไม่มีปัญญาทำให้เสียงถูกใจได้ ไม่ต้องหวังจะซื้อมาเพิ่ม ต่อให้ของชั้นเทพ ... มันก็ช่วยอะไรไม่ได้ถ้าไร้ความพยายาม...ว่าแล้ว htg2 ไม่ได้ดั่งใจ เป็น ebay เลยดีกว่าหมดตัวเร็วดี

ออฟไลน์ ใหญ่

• *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
 ;D ;D ;D

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ

ออฟไลน์ lekkung

Re: ทำไมถึงห้ามมีอะไรกันในรถ แม้วว่ารถตัวเองกะเถอะ !!
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 มิถุนายน, 2009, 04:36:30 PM »
เสียวสนุก ทุกข์ ขน้ด

ออฟไลน์ jojosang

• **
Re: ทำไมถึงห้ามมีอะไรกันในรถ แม้วว่ารถตัวเองกะเถอะ !!
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 2009, 10:19:43 AM »
งานเข้าครับ

ออฟไลน์ paisan

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 มิถุนายน, 2009, 02:56:20 PM »
.....ยิ่งกว่าถูกหวย