ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่พักที่ฮ่องกงกับมาเก๊าครับ (ไม่แพงมากนะครับ)  (อ่าน 1155 ครั้ง)

ออฟไลน์ ko2521

มาถามพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่นี่เวลาไปฮ่องกงกับมาเก๊านี่นอนที่ไหนกันครับ
นอนฮ่องกง 2 คืน มาเก๊า 1 คืนครับ

ผมจองตั๋วฟรี air asia ได้จะไปเดือน ก.ค. แต่ไม่รู้นอนที่ไหนดีครับที่มันสะดวกๆใกล้ที่เที่ยว
ปกติเคยฝากแต่คนซื้อของเที่ยวนี้ไปเองไม่รู้จะได้อะไรกลับมาบ้างเพราะไม่รู้แหล่งเลย
ไปกับที่บ้านด้วยครับ ขอไม่ไกลมากจากแหล่ง shopping นะครับเพื่อความสะดวก

ถ้าเป็นไปได้รบกวนขอราคาคร่าวๆด้วยนะครับจะได้แลกเงินไปถูกต้อง

ขอบคุณครับ