ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดนี้เป็นไงครับ Sherwood RD-7105 + ชุดลำโพง Sherwood ST5103  (อ่าน 3042 ครั้ง)

ออฟไลน์ shinikuman

• Join Me...
  • *
จริงๆ ก็ตกลงซื้อไปแล้วล่ะครับ 39900 จะมาติดตั้งอาทิตย์นี้ กะเอามาใช้กัน DVD Soken A-75 + TV JVC 21" (รอเปลี่ยนตัวใหม่อยู่) อยากขอความเห็นของชุดนี้หน่อย ตรงๆ ก็ได้ครับ ไม่โกรธกัน เพราะยังไงก็ซื้อมาแล้ว  :-X

ตอนนี้มี DVD Component แล้ว คงจะหาสาย Audio เพิ่ม ส่วนสายลำโพงนี่เขามีมาให้ไหมครับ หรือควรซื้อเอง และมีคำแนะนำไหมครับ

ขอบคุณครับ....มือใหม่หัดซิ่ง