ผู้เขียน หัวข้อ: ้อยากได้ DVD-RECORDER จึงมาขอคำแนะนำจากพวกพี่ๆครับ  (อ่าน 951 ครั้ง)

ออฟไลน์ goph

งบประมาณไม่เยอะครับ เล่นรุ่นไหนดี รุ่นไหนดี รุ่นไหนไม่ดีช่วย แนะนำผมหน่อย...

ขอบคุณครับ!!

ออฟไลน์ tay3

Re: ้อยากได้ DVD-RECORDER จึงมาขอคำแนะนำจากพวกพี่ๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน, 2009, 07:04:02 PM »
 :secret ถ้าไม่กลัวเสีย และเปลืองแผ่น เลือก LG DR-389 ที่โลตัส ลดเหลือ2พันปลายๆ ออกตัวใหม่ราวๆ7พันครับ