ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ลำโพง center ของ usher บ้าง อยากได้ขาวางไหม  (อ่าน 1663 ครั้ง)

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
Re: ใครใช้ลำโพง center ของ usher บ้าง อยากได้ขาวางไหม
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มิถุนายน, 2009, 09:06:10 AM »
 ^-^มีประเด็นใหม่เรื่องขาลำโพงมา Promotion อีกแล้วครับทั่น.... :clap
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ evolution

Re: ใครใช้ลำโพง center ของ usher บ้าง อยากได้ขาวางไหม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2009, 11:28:04 PM »
ผมว่าเพื่อน ๆ อย่าเพิ่งเสี่ยง  รอตัวจิงผมเสร็จแล้วผมดูเนื้องาน กับ  ฟังเสียงก่อน ถ้าดีเพื่อน ๆ ค่อยสั่ง แล้วผมจะไปต่อราคาให้  ผมเป็นหนูตะเภาทดลองให้คับ  อยากเป็นหนูเภาเพราะจะได้มีพวกน้องหนูมาอยู่ใกล้ ๆ เยอะ   อิ อิ    ไม่เกินสามวันเสร็จ   ใจเย็น ๆ รอกันหน่อยน่ะ   ช้า ๆ แต่ชัวร์ ดีกว่าน่ะ

รับทราบครับพี่
แต่หากพี่ไม่ชอบผมรอเซ้งต่อละกัน
แต่ผมว่าพี่น่าจะชอบนะครับ ออกแบบเอง ทำเอง
เป็นผมละก็ภูมิใจสุดๆๆ

เนื่องจากลำโพงมาแล้วรอส่งเท่านั้นเองครับ
หรือหากเป็นไปได้เอาแบบหน้าแหงนขึ้นเล็กน้อยก็ดีนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิถุนายน, 2009, 11:44:04 PM โดย evolution »

ออฟไลน์ อูฐ

• Superstar...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2009, 11:09:43 PM »
ผมว่าเพื่อน ๆ อย่าเพิ่งเสี่ยง  รอตัวจิงผมเสร็จแล้วผมดูเนื้องาน กับ  ฟังเสียงก่อน ถ้าดีเพื่อน ๆ ค่อยสั่ง แล้วผมจะไปต่อราคาให้  ผมเป็นหนูตะเภาทดลองให้คับ  อยากเป็นหนูเภาเพราะจะได้มีพวกน้องหนูมาอยู่ใกล้ ๆ เยอะ   อิ อิ    ไม่เกินสามวันเสร็จ   ใจเย็น ๆ รอกันหน่อยน่ะ   ช้า ๆ แต่ชัวร์ ดีกว่าน่ะ

ออฟไลน์ pee1323

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2009, 10:08:47 PM »
ราคาน่าสนครับพี่ mail รูปมาให้ดูหน่อยได้ไหมครับ
pee1323@yahoo.com

ี้ร่วมด้วยช่วยกัน เผื่อราคาจะได้ลดลงอีก c) c) c) c) c)

ออฟไลน์ evolution

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2009, 09:22:36 PM »
สนใจครับพี่อูฐ
ผมก็เพิ่งสั่งลำโพง center ของ usher มาแล้วรอรับของอยู่
จังหวะพอดีเลยครับ
ผมขอร่วมสั่งขาลำโพง center ของ usher
ด้วยคนนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2009, 07:22:00 PM »
ถูกมากครับพี่อูฐ เป็นเหล็กดำ หรือเป็นไม้เงา ๆ ครับพี่

เสียดายจังพี่ ผมเพิ่งอุดหนุนอาเจ๊กตรงข้าม paradise เอง K] K]

ผมว่าขาตั้ง center ของอาเจ็กอันนั้นก็เยี่ยมแล้วครับพี่ nung
หรือถ้าไม่ชอบเอามาเปลี่ยนกับขา signature ของผมก็ได้ครับ อิ อิ ;D

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2009, 06:32:38 PM »
เสียดายจังพี่ ผมเพิ่งอุดหนุนอาเจ๊กตรงข้าม paradise เอง K] K]

ออฟไลน์ อูฐ

ใครใช้ลำโพง center ของ usher บ้าง อยากได้ขาวางไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2009, 06:11:31 PM »
พอดีผมสั่งทำขาลำโพง center ของ usher ไป  แบบสเปคของผมเอง  เพลท กว้าง เท่าลำโพง ลึกตื้นกว่าหน่อย    สูง 45 ซม กว้าง 60  ซม ลึก  28 ซม   ขาสองขา บรรจุทราย  ที่สำคัญ ตำแหน่งขาวาง จะตรงกับการรับน้ำหนัก แม่เหล็ก ของ ดอกลำโพงที้งสองพอดี        ไว้เสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาบอก(ลืมไปว่าตัวเองโพสรูปไม่เป็นนี่หว่า)    เห็นโรงานเขาคิดราคาไม่แพงเลย    มีใครสนใจไหม  เพื่อจะได้ไปต่อราคาเขาถูกหน่อย   ตอนนี้เขาคิด สองพันกว่าบาท