ผู้เขียน หัวข้อ: AVBestBuy.com เปิดรับ order แล้วครับ  (อ่าน 6245 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poj

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
    • AVBestBuy.com
AVBestBuy.com เปิดรับ order แล้วครับ
« เมื่อ: 16 ธันวาคม, 2004, 10:00:36 AM »
ตามที่ AVBestBuy.com ได้หยุดรับ order ชั่วคราวไปประมาณ 1 เดือน เนื่องจากผมเดินทางไปต่างประเทศนั้น ขณะนี้ผมได้เปิดรับ order ตามปกติแล้วครับ  ขอบพระคุณทุกๆท่านที่ให้ความกรุณาอุดหนุนมาด้วยดีโดยตลอด  ขอบคุณครับ
AVBestBuy.com Canare, Belden, Vampire, Hubbell, Bryant, Marinco, Schurter, Vibrapod, Eichmann, Shure, Extreme phono, Expressimmo, Ayre, Caig, DB system, Etymotic, DVE
Poj's A/V system

ออฟไลน์ One Man

Re: AVBestBuy.com เปิดรับ order แล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ธันวาคม, 2004, 04:59:29 PM »
Pro Gold G5 Sprey มีของหรือยังครับ ถ้ายังของจะมาประมาณเมื่อไร

ออฟไลน์ Poj

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
    • AVBestBuy.com
Re: AVBestBuy.com เปิดรับ order แล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ธันวาคม, 2004, 05:49:02 AM »
อาจจะอีกหลายเดือนครับ กว่าของล๊อตใหม่จะเข้ามา เนื่องจาก G5 sprey นั้นเป็นสารติดไฟได้ จึงทำให้การนำเข้าค่อนข้างยุ่งยากครับ ต้องขออภัยด้วยครับ  อย่างไรก็ตามตอนนี้ยังมี ProGold แบบ Liquid และแบบ Wipe บริการอยู่ครับ
AVBestBuy.com Canare, Belden, Vampire, Hubbell, Bryant, Marinco, Schurter, Vibrapod, Eichmann, Shure, Extreme phono, Expressimmo, Ayre, Caig, DB system, Etymotic, DVE
Poj's A/V system