ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆผู้รู้หน่อยครับ  (อ่าน 963 ครั้ง)

ออฟไลน์ Eak-tubeamp

• วันนี้ไม่เริ่ม ก็ไม่มีวันสำเร็จ
  • Superstar...
  • ....ด้วยใจรัก....
text
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2009, 12:33:40 PM »
ผมไม่รู้ลำโพงยี่ห้อนี้ สเปคต่างๆ ลอง search ใน google ดูครับ เผื่อมีข้อมูลบ้าง แต่คิดว่าในนี้คงมีใครที่รู้จักบ้างล่ะครับ
tel 083-3887864

ข้อมูลส่วนตัว  http://www.htg2.net/index.php?topic=44962.0

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
สอบถามพี่ๆผู้รู้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มิถุนายน, 2009, 01:28:08 AM »
คือว่า ผมได้รับมรดกตกทอดมา เป็นซับวูฟเฟอร์ ยี่ห้อ poweramper รุ่น XP2 รู้สึกว่าจะขนาด 10" นะครับ 1 ดอก
ไม่ทราบว่าเจ้าซับตัวนี้นี่ spec ต่างๆเป็นยังไงบ้างครับ
แล้วที่สำคัญนะครับ ตัวนี้นี่ ราคาค่าตัวมันเท่าไหร่เหรอครับ
ถ้าผมจะขาย ผมควรขายที่ราคาเท่าไหร่ดี เนื่องจากว่าผมคงไม่ได้เอาไปใช้ เพราะไม่มีงบไปตีตู้+ซื้อแอมป์

ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยให้คำตอบล่วงหน้าครับ

หนุ่ย   sokiz_nui@hotmail.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...