ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา HDAV1.3  (อ่าน 1054 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
ตามหา HDAV1.3
« เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2009, 03:44:52 PM »
มีท่านไหนทราบบ้างว่า ตอนนี้ร้านไหนมีขายครับ 
พอดีหาที่ HWH หมด  :D

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
    • Sanguan Electric
Re: ตามหา HDAV1.3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2009, 04:36:57 PM »
ไม่มีจ้า ไม่ีต้องหา ของหมด ของยังไม่เข้า

ของน่าจะเข้าประมาณอาทิตย์หน้า หรือไม่ก็สิ้นเดือนไปเลยครับ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ aouzaa

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2009, 04:58:35 PM »
ลองถามตามร้านคอมฯ พันทิพย์ งามวงศ์วาน
หลายๆ ร้านก็บอกว่า "ของหมด"
จะเข้ามาประมาณอาทิตย์หน้าเหมือนกัน

ปล.ผมมี HDAV 1.3 ของใหม่อยู่ตัวนึง แต่ต้องถามหลานดูก่อนว่าจะเอามั๊ย
เพราะเมื่อวันก่อนมานอนค้างที่บ้าน ผมเปิด HTPC ให้ดู เห็นบอกว่าอยากได้มาก

:headphone

ออฟไลน์ chung_usa

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2009, 05:49:06 PM »
หาอยู่เหมือนกันครับ   
กำลังคิดว่าจะสั่ง Ebay เลยดีไหม   ;)

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
    • Sanguan Electric
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กรกฎาคม, 2009, 06:48:36 PM »
หาอยู่เหมือนกันครับ   
กำลังคิดว่าจะสั่ง Ebay เลยดีไหม   ;)

รอดีกว่าครับ คงอีกไม่นาน ซื้อประกันในไทยดีกว่า
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ