ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่น Blu Ray ที่ Boomerang ค่าย CATALYST เมื่อซื้อ 2 แผ่น แผ่นที่ 2 ลด 50%  (อ่าน 1561 ครั้ง)

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • Back to Cinema
ใครเล็งเรื่องไหนอยู่ไปดูกันครับ...ถูกดีมีซับไทยด้วย  O0

http://www.boomerangshop.com/web/news_detail.aspx?nid=122

เห็นมีสนุก ๆ หลายเรื่องเหมือนกันครับ  :clap

ออฟไลน์ chon298

ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูล  O0

เห็น harry potter แล้วก้ออยากได้ แต่คิดไปคิดมา รอเป็นแบบ boxset รวมครบ 7 ภาคเลยดีกว่า   Y]

ออฟไลน์ POP

• [POP]
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • PADI 94502
ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูล  O0

เห็น harry potter แล้วก้ออยากได้ แต่คิดไปคิดมา รอเป็นแบบ boxset รวมครบ 7 ภาคเลยดีกว่า   Y]

คิดเหมือนผมเลยรอมันครบ 7 ภาคซื้อทีเดียวดีกว่า น่าจะถูกกว่า เผื่อทำอะไรดีๆ ออกมาแถมด้วย

กะจะเก็บอีกเรื่องคือ Lord of the ring ทั้ง 3 ภาค แบบ Special Edition เห็นออกมาแต่แบบธรรมดา

:)
Movies & Musics Lover
POP

ออฟไลน์ bourbon

ก่อนอื่นต้องสอยเครื่องเล่นก่อนครับ :wiggle

ออฟไลน์ hartnes

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ  ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่แผ่นบลูเรย์จะลงราคาเหลือซักแผ่นละ 500 - 600 ซะที

ตอนนี้แผ่นละ 900 - 1200 นี่ซื้อที่แทบไม่ต้องกินข้าวเลย  เอาแผ่นมานั่งแทะแทนข้าวได้เลย