ผู้เขียน หัวข้อ: CRT KV-HR32 ใครเอาไปทำอะไรบ้างครับ ตอนนี้  (อ่าน 703 ครั้ง)

ออฟไลน์ joemax

CRT KV-HR32 ใครเอาไปทำอะไรบ้างครับ ตอนนี้
« เมื่อ: 21 กรกฎาคม, 2009, 07:43:40 AM »
กำลัง deal HR32 อยุ่ครับ  ขาดคนขน....5555

ไม่ทราบว่า  function /  port ต่างๆ มีอะไรบ้างครับ  และแต่ละท่านใช้งานอะไรบ้างครับ     ผมไม่แน่ใจ ว่า HR32 ในไทยมีกี่รุ่นครับ........คิดจะเอารถเก๋งตัวเองไปขนกำลังวัดอยู่ พอลุ้น.....

เพื่อนๆสมาชอก มีอะไร แนะนำด้วยนะครับ กำลังคิดว่าจะเอามาตั้งข้างล่าง ( มุมแอบๆ แต่ดูทุกวัน ) หรือ ไปตั้งห้องนอนใหญ่ไปเลย ( ตั้งแล้วน่าจะสวย ).....ผมจะเอามาดูทีวี ดีวีดี เป็นหลักครับ