ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ด้วยเล่ห์ก็เอาด้วยกลหล่ะ นะจ๊ะ  (อ่าน 4530 ครั้ง)

monbuny

• บุคคลทั่วไป
พักนี้ ผมไปโผล่โน่นนิดนี่หน่อย อย่าถือ กันนะครับ เพราะว่า   อยาก......เป็น   senior member  นะคร้าบ       แหะ  แหะ  ;D     

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Total likes: 0
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply
Re: ไม่ได้ด้วยเล่ห์ก็เอาด้วยกลหล่ะ นะจ๊ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2004, 08:51:52 PM »
อุ อุ .... ต้อง � วิ่งเก่งๆ� ส่วยหนักๆ� อ่ะครับ ....  ;)
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: ไม่ได้ด้วยเล่ห์ก็เอาด้วยกลหล่ะ นะจ๊ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2004, 08:55:16 PM »
อย่างนี้สงสัยต้องตั้งรางวัลกันหน่อยแย้ว....ใครถึงก่อนได้ก่อน...ฮี่ๆๆ.... ;D

ออฟไลน์ JTR

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2004, 10:12:51 PM »
             มาเหอะ ! คุณหมอ เวปบอร์ดจะได้ครึกครื้น ว่าแต่กุ้งแม่น้ำที่ท่านมังบรรยายซะเป็นคุ้งเป็นแคว จนทำเอาผมเคลิ้มมองเห็นภาพ(จนบัดนี้พี่แกยังบ่นไม่เลิก ฮิฮิ) จาได้ฤกษ์แก้ตัวเมื่อไหร่คร๊าบ  ช่วยแภลงทีเหอะพร้อมเมื่อไหร่วานบอก ผมจะได้ลางานไปกับท่านมังด้วย แหะ แหะ นึกถึงวันที่เซียนมังไป set system ที่บ้านคุณหมอแล้ว ต้องขอบอกว่า เหนือฟ้ายังมีเครื่องบิน ไม่ได้ด้วยเล่หฺต้องเอาด้วยกลจิงจิง คิกคิก
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

ออฟไลน์ หมอทีเจ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 09:23:35 AM »
555 มาขำท่านพี่ monbuny
เมื่อวานเก็บเงินได้หลายหมื่น  เรื่องกุ้งแม่น้ำไม่มีปัญหาหรอก อิ อิ

ออฟไลน์ ปีศาจเต้าหู้

• mcc2
    • http://www.htg2.net/index.php?action=dlattach;topic=3157.0;id=4032
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 09:37:28 AM »
 :D :D :D :D :D :D :D :D

ฮา ฮา...... รุ่นเดอะแห่งดอนตูม โพสต์เยอะ ๆ  ตั้งกระทู้ บ่อย ๆ   คำว่า Newbie จะหายไป   จะเป็น Zombie แทน

และเมื่อถึงขั้นสุดยอด ท่านจะได้เป็น อัครมหาซอมบี้    อาทิตย์นี้เจอกันครับพี่หมอ

ทุภาษิตวันนี้:  ผู้ใดซื้อเครื่องเสียงมาราคาแพง ๆ  แล้วหลอกเมียว่าแสนถูก   พึงสังวรณ์ว่า  ความลับไม่มีในโลก  แต่มันจะเป็นความลับตลอดไป ถ้ากุ้งแม่น้ำหัวเต็มไปด้วยมัน สัก 1 กิโล
วางอยู่เบื้องหน้า สำรับกับข้าว   ไชโย........... ถูกหลอกทั้งปี
ผิดคนอื่นเห็นเป็นเช่นภูเขา
ผิดของเรา ไม่เห็น เท่าเส้นขน
ตดคนอื่น เหม็นเบื่อตูเหลือทน
ตดของตนถึงเหม็น....ไม่เป็นไร?!!

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 10:32:43 AM »
ป๋มฉองดาวแย้ว งิ..งิ..
:crazy

ออฟไลน์ satang

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 11:39:40 AM »
ตามมาวิ่งเต้น มั่ง..อิอิ จะได้ up ไวๆ

ออฟไลน์ badz

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 03:47:42 PM »
ท่าทางต้องวิ่งด้วยคนคับ ;D
Burn your tires, not your soul...

ออฟไลน์ JTR

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 05:56:23 PM »
         ;D ;D ฮิฮิ !! แควนๆคุณหมอเยอะจิงจิง ครับ  มาถล่มกระทู้ที่คุณหมอตั้งซะมืดฟ้ามัวดิน เหอเหอ โพสต์กระทู้บ่อยๆหยั่งงี้มีสิทธิ์เป็น ซอมบี้อย่างท่านมังว่า เอ๊ย !! Senior member แหง๋ๆคร๊าบ เชื่อผมเหอะ คิกคิก
           อ้าว !! ท่านมังงัยเอาเรื่องไม่จริงมาไขในที่แจ้งซะหยั่งงั้น แล้วหยั่งงี้พี่หมอแกจะกล้ามาเปิดกระทู้อีกมั๊ยเนี่ย  โอ้ว !! เล่นเอาฟามลับสวรรคฺมาเปิดเผยหยั่งนั้น แล้วผมจะได้กินกุ้งมั๊ยเนี่ย  พี่แกเล่นถล่มซะจมปฐพีเยย  ธ่อ ท่านเต้าหู้นะท่านเต้าหู้
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

monbuny

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 09:56:54 PM »
มาเถิดพวกพ้องผองเรา มาวิ่งให้ถึงเส้นชัยเถิด   แล้วจะได้กินกุ้งแม่น้ำ  อ่ะ อ่ะ อ่ะ  (คนละเรื่องเดียวกันเลยวุ้ย) :D

ออฟไลน์ RAK

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ธันวาคม, 2004, 10:36:27 PM »
 ::)

ออฟไลน์ cool_non

• (คูล-นัน)ครับผม
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 ธันวาคม, 2004, 09:25:41 AM »
 ;D
อะจ้ากกก
กลายเป็นกระทู้อัพเกรดแล้วครับผม

ออฟไลน์ Toom

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 ธันวาคม, 2004, 10:32:57 AM »
แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้กับเค้ามั่งเนี่ย 5555

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 ธันวาคม, 2004, 10:41:57 AM »
วิ่ง.....วิ่ง......วิ่ง..... ;)
S.10 - ten -ten - S.10