ผู้เขียน หัวข้อ: U13 Ultimate ( france )  (อ่าน 3260 ครั้ง)

ออฟไลน์ joemax

U13 Ultimate ( france )
« เมื่อ: 26 สิงหาคม, 2009, 11:56:51 AM »
มีใครได้ดูหรือยังครับ ผมเองยัง แต่ซื้อมาแล้วให้เพื่อนไปดู  เค้าว่ามันส์มากเลย  น้องเพื่อนดูตั้งหลายรอบ  ผมซื้อเพราะติดใจภาคแรก หลายปีแล้ว มีหนังอเมริกา เอาไป remake แต่ทำแล้วไม่ดีเท่า  แนวเรื่องคือ มีการตั้งโซนอันตราย แบบนักโทษ ห้ามเข้าออก...โซนนี้  พระเอกคงเข้าไปทำไรสักอย่าง  ภาคที่แล้ว  น้องสาวมีเหตุ เลยต้องลุย   ใครชอบแนว จา พนม  ก้เรื่องนี้เลยครับ  เด่วดูแล้วจะมาเพิ่มเติม