ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพรปีใหม่ค๊า..  (อ่าน 2341 ครั้ง)

ออฟไลน์ lonely

อวยพรปีใหม่ค๊า..
« เมื่อ: 24 ธันวาคม, 2009, 04:22:43 PM »

เดี๋ยวจะไม่อยู่หลายวัน เพราะจะไปเที่ยว เปิดหู เปิดตา ช่วงปีใหม่ และที่หนักจาย-มั่กๆๆ คือจะไปผ่าตัดเอาก้อนเนื้อออก เพื่อฉลองปีใหม่ ฮ่าๆๆๆ d_d :drunk

วันนี้เลยมาอวยพร น้อง พี่ และเพื่อนๆที่ HTG 2 ทุ๊กกกคน :victory

ให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง ที่ แข็งอยู่แล้ว ก้อแข็งต่อไป (ร่างกายนา..อย่าคิดมาก อิอิ ) :showoff

ให้มีความสุข คิดต้องการสิ่งใด หลอดเบอร์ใหน ไอซีเบอร์อะไร ต้องการ DIY อะไร...ก้อราบรื่นราบรื่น น๊า ค๊า.. c)

หลังปีใหม่มาเล่าสู่กันฟังบ้าง..ว่าไปอย่างไร เจออะไร สนุกแค่ใหน..สวัสดีปีใหม่จ้า :clap

ออฟไลน์ post-girl

• ANTIQUE ART - UNIQUE MADE
Re: อวยพรปีใหม่ค๊า..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ธันวาคม, 2009, 06:08:49 PM »
 d_d
จ้า........เหมือนกันนะ
 ;) คิดอะไรขอให้ได้ยังงั้น  ;)

คนอื่นๆ อย่าฉลองเบียร์ กัน มาววว ไม่รู้เรื่องละ เดี๋ยวหลอดแตกหมด

ออฟไลน์ man_304

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ธันวาคม, 2009, 04:31:06 AM »

ขอให้สมาชิก HTG2 ทุกๆ คนมีความสุขมากๆ กับปีใหม่ 2553 ครับ... c) c) c)

ออฟไลน์ gai

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ธันวาคม, 2009, 08:24:42 AM »
ปีหน้าฟ้าใหม่ ขอให้ธรรมจงสถิตย์กับทุกๆ ท่าน เพื่อจะพบหนทางที่มีแต่ความสุขความเจริญครับ

ผ่าออกแล้ว ขอให้แข็งแรง หายจากป่วยไข้ไวๆ นะครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ธันวาคม, 2009, 09:32:23 AM »

แล้วจะมาเล่าให้ฟังเป็นฉากๆ ตอนๆเลยนะค๊ะ คุณ gai ขอบคุณสำหรับคำอวยพร และขอให้คุณgai มีคำพูดและแง่คิดดีๆมาฝากเหมือนเดิมนะ

ปีหน้าฟ้าใหม่ อะไรๆคงดีขึ้นเยอะค๊า... c)

ออฟไลน์ ngo

• ผมไม่ใช่นัก diy แต่ที่ผ่านมาหมดไปเยอะ...ฮือ.ฮือ...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 ธันวาคม, 2009, 06:59:23 PM »
เดี๋ยวจะไม่อยู่หลายวัน เพราะจะไปเที่ยว เปิดหู เปิดตา ช่วงปีใหม่ และที่หนักจาย-มั่กๆๆ คือจะไปผ่าตัดเอาก้อนเนื้อออก เพื่อฉลองปีใหม่ ฮ่าๆๆๆ 

วันนี้เลยมาอวยพร น้อง พี่ และเพื่อนๆที่ HTG 2 ทุ๊กกกคน

:'( :'( :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มกราคม, 2010, 02:43:08 PM โดย ngo »

ออฟไลน์ alee

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ธันวาคม, 2009, 07:29:53 PM »
สวัสดี ปีใหม่เหมือนกันครับ

คิดสิงใดขอให้สมปราถนา นะคราบ พี่น้อง c)

ออฟไลน์ aouzaa

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 ธันวาคม, 2009, 10:14:56 PM »
ตอนปีใหม่ คงไม่ได้อยู่บ้านเหมือนกัน

ยังงัยซะ ก็ขอให้ชาว htg2 มีความสุขถ้วนทั่วหน้าครับ

ปีหน้าฟ้าใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง :showoff

มีเงินมีทอง...ใช้กันทุกคนครับ

:party :party :meeting :meeting :meeting :meeting :party :party
:harp

ออฟไลน์ meine 69

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 ธันวาคม, 2009, 02:19:53 PM »

สวัสดีปี 2553 ค่ะ

ขอให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ มีความสุข ทั้งกาย และ ใจ  รวย ๆ กันเด้อค่ะ   :-*

ออฟไลน์ nim

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ธันวาคม, 2009, 07:43:12 PM »
สุขี สุขี ปีใหม่ ทุกท่านครับ ไม่เจ็บ ไม่จน ทุกคน นะครับ d_d d_d d_d :yahoo :yahoo
"ทุกๆคน ดีหมด ยกเว้นตัวเรา"

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 มกราคม, 2010, 05:18:39 PM »

กลับมาแย๊ววว :yahoo... ดีใจได้ตัดก้อนเนื้อที่ไม่ต้องการออกสักที :help..ต้องขอบคุณ คนคนหนึ่งที่เป็นแรงใจและบันดาลใจให้ตัดเจ้าก้อนนี้ออก :nonono หลังจากที่มันสถิตย์กับตัวมานาน O0

นับ 10 10 ปี ฮ่าๆๆๆ คืออยู่มาหลายปี มีคนบอกให้ตัดไม่ยอมตัดเพราะกลัว :cry2แต่ เพราะ คนคนนี้ จึงยอมเจ็บตัว แต่ว่าไป เดี๋ยวนี้เครื่องมือทันสมัย ไม่ถึง 30 นาที เฉือนออกเรียบ.... :Dร้อย

มีคนค่อนขอดว่า แผลนี้จิ๊บ จิ๊บ เออ เหนอะ  ปีใหม่แล้ว สะ-บาย-ดี-กัน-มั๊ยยยยยยย :bye1