ผู้เขียน หัวข้อ: " CATHEDRAL" acoustic panels stock available  (อ่าน 3821 ครั้ง)

ออฟไลน์ GAV

" CATHEDRAL" acoustic panels stock available
« เมื่อ: 06 กันยายน, 2009, 03:27:02 PM »
Fix base boom problem in your room. :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน, 2009, 08:49:12 PM โดย EVO »

ออฟไลน์ GAV

Re: Acoustic sound panels " CATHEDRAL"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน, 2009, 09:20:57 AM »
Please see some review krub. :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กันยายน, 2009, 10:22:37 AM โดย EVO »

ออฟไลน์ GAV

Re: Acoustic sound panels " CATHEDRAL" หยุด เบส-บูม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 กันยายน, 2009, 06:46:29 PM »
This acoustic panels will available to sell in here soon by CATHEDRAL - EXCLUSIVE DISTRIBUTOR :)

ออฟไลน์ EXOTIC-AV

Re: Acoustic sound panels " CATHEDRAL" หยุด เบส-บูม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กันยายน, 2009, 11:12:13 PM »
พี่ evo ครับผมต้องใช้ของที่ห้องใหม่เยอะเลย ทั้งชั้นวางและอีกหลายอย่างยังไงก็ขอราคาพิเศษนะครับถ้า ผมจะซื้อ สนใจ ชั้นวาง กับที่วาง amp ส่วน อย่างอื่นต้องขอไปลองที่showroom ครับ ขอบคุณครับที่แนะนำสินค้าดีๆให้เลือกใช้
pm ราคามาได้เลยนะครับ
Past was Thai Ruk Thai
but now still be just change the name to call
waiting for come back

ออฟไลน์ GAV

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 กันยายน, 2009, 11:25:59 PM »
พี่ evo ครับผมต้องใช้ของที่ห้องใหม่เยอะเลย ทั้งชั้นวางและอีกหลายอย่างยังไงก็ขอราคาพิเศษนะครับถ้า ผมจะซื้อ สนใจ ชั้นวาง กับที่วาง amp ส่วน อย่างอื่นต้องขอไปลองที่showroom ครับ ขอบคุณครับที่แนะนำสินค้าดีๆให้เลือกใช้
pm ราคามาได้เลยนะครับ
Many thanks Khun EXOTIC- AV  for your interest krub . I will make quotation for your consideration and PM to you by tomorrow krub. :) 

ออฟไลน์ robyrd

• Total likes: 0
  • OmG! อัพมากไปแล้ว _"!
    • What's Up Bangkok
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 กันยายน, 2009, 02:58:57 PM »
ใช้กับห้องที่มีปัญหา Standing wave เยอะ อย่างห้องจตุรัสได้หรือเปล่าครับ

ห้องผม 3.2x3.2 ไม่ทราบว่าต้องใช้กี่ตัวครับ

พี่ิขุนจิตจะลดราคา พิเศษหรือครับ จะได้ขอราคาด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ GAV

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กันยายน, 2009, 06:47:48 PM »
ใช้กับห้องที่มีปัญหา Standing wave เยอะ อย่างห้องจตุรัสได้หรือเปล่าครับ

ห้องผม 3.2x3.2 ไม่ทราบว่าต้องใช้กี่ตัวครับ

พี่ิขุนจิตจะลดราคา พิเศษหรือครับ จะได้ขอราคาด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ

Typically 2 pairs per room krub.

ออฟไลน์ sharkV6

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กันยายน, 2009, 09:15:21 AM »
ติดตั้งด้วยกาว 2 หน้าได้มั๊ยครับ
ขอทราบราคาด้วยครับ

ออฟไลน์ Jeeds

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 กันยายน, 2009, 09:50:38 AM »
  อยากทราบ ราคา+ขนาด มีกี่สีครับ  :clap

ออฟไลน์ GAV

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 กันยายน, 2009, 10:24:23 PM »
ติดตั้งด้วยกาว 2 หน้าได้มั๊ยครับ
ขอทราบราคาด้วยครับ
To install this acoustic board  you cannot use any adhesive tape krub , the weight for this board 2.5 Kg. Concerning the price please do contact BTP Engineering co.,ltd , our main business  we do design , import , install some special products like ABSORPTION CHILLER ( KAWASAKI JAPAN) , HOT WATER HEAT PUMP ( CALOREX UK), PRECISOIN AIRCON ( AIREDALE UK , ISOVEL ITALI) etc. We run our business for more than 10 years . The audio business is our new section. We open Mon -Fri  , Tell 02 7416137 , Fax 02 7416138  . Please do contact for details and pricing krub.

ออฟไลน์ GAV

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กันยายน, 2009, 10:36:31 PM »
  อยากทราบ ราคา+ขนาด มีกี่สีครับ  :clap
This acoustic boards have two color black and light grey krub. For price and details please do contact BTP Engineering co.,ltd , Tel 02- 7416137 ,Fax  02- 7416138. We open Mon - Fri krub. 

ออฟไลน์ GAV

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 กันยายน, 2009, 04:12:51 PM »
For those who may concern , please do buy this product " CATHEDRAL" acoustic sound panels from exclusive distributor only krub.

ออฟไลน์ Sak2510

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 กันยายน, 2009, 06:38:27 PM »
For those who may concern , please do buy this product " CATHEDRAL" acoustic sound panels from exclusive distributor only krub.

So this mean we should not buy them from Kun Jitr?   N]

ออฟไลน์ GAV

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 กันยายน, 2009, 07:48:35 PM »

So this mean we should not buy them from Kun Jitr?   N]

That correct krub Khun Sak2510 , but we cannot force people to buy directly from us . What we try to do just let customers know who represent this products in THAILAND and if customers want to buy from us , we are sure they will get the best offer krub. Please do contact Tel 02-7416137 , Fax 027416138 , email : boonyarat@btp.co.th , Mon - Fri 8.30am - 5.30pm. We also exclusive represent   more interesting products krub. :)

ออฟไลน์ EXOTIC-AV

Re: " CATHEDRAL" หยุด เบส-บูม EXCLUSIVE IMPORTER CONFIRM
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 กันยายน, 2009, 11:03:05 AM »
ชัดเจนดีครับ คราวนี้ก็แล้วแต่ผู้บริโภคแล้วว่าจะซื้อจากใคร เพราะถ้าคนหิ้วขายไม่แพงแต่คุณขายแพงกว่า แต่เป็นตัวแทน ก็คงต้องเลือกเอง หรือทางคุณevo มี offer ดีๆแก่ผู้บริโภคมากกว่า อันนี้ธุรกิจล้วนๆครับ ผลประโยชน์เกิดแก่ผู้บริโภค ดีครับ   แต่เรื่องระบบนำความร้อนมาใช้เป็นพลังงานอื่น ผมเสนอที่บ้านไปแล้วนะครับ จะได้มาแทนระบบเดิมที่มันสิ้นเปลืองกว่าและเก่าแล้ว กะจะใช้ทั้งที่โรงแรมในเครือ sevice apartment และ โรงงานน่ะครับ ส่วนงานก่อสร้างคงไม่จำเป็นเท่าไหร่ ถ้ายังไงจะให้คนติดต่อไปนะครับถ้าเขาสรุปว่าจะเปลี่ยน ขอบคุณครับ
Past was Thai Ruk Thai
but now still be just change the name to call
waiting for come back

ออฟไลน์ Sak2510

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 กันยายน, 2009, 11:11:09 AM »

That correct krub Khun Sak2510 , but we cannot force people to buy directly from us . What we try to do just let customers know who represent this products in THAILAND and if customers want to buy from us , we are sure they will get the best offer krub. Please do contact Tel 02-7416137 , Fax 027416138 , email : boonyarat@btp.co.th , Mon - Fri 8.30am - 5.30pm. We also exclusive represent   more interesting products krub. :)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ คุณ EVO ถ้าพร้อมจะติดต่อไปครับ ตอนนี้ กำลังแค่เริ่มจะทำห้องฟังอยู่ครับ

ออฟไลน์ GAV

Re: " CATHEDRAL" หยุด เบส-บูม EXCLUSIVE IMPORTER CONFIRM
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 กันยายน, 2009, 01:25:08 PM »
ชัดเจนดีครับ คราวนี้ก็แล้วแต่ผู้บริโภคแล้วว่าจะซื้อจากใคร เพราะถ้าคนหิ้วขายไม่แพงแต่คุณขายแพงกว่า แต่เป็นตัวแทน ก็คงต้องเลือกเอง หรือทางคุณevo มี offer ดีๆแก่ผู้บริโภคมากกว่า อันนี้ธุรกิจล้วนๆครับ ผลประโยชน์เกิดแก่ผู้บริโภค ดีครับ   แต่เรื่องระบบนำความร้อนมาใช้เป็นพลังงานอื่น ผมเสนอที่บ้านไปแล้วนะครับ จะได้มาแทนระบบเดิมที่มันสิ้นเปลืองกว่าและเก่าแล้ว กะจะใช้ทั้งที่โรงแรมในเครือ sevice apartment และ โรงงานน่ะครับ ส่วนงานก่อสร้างคงไม่จำเป็นเท่าไหร่ ถ้ายังไงจะให้คนติดต่อไปนะครับถ้าเขาสรุปว่าจะเปลี่ยน ขอบคุณครับ
Many thanks krub Khun EXOTIC-AV for your comment  and your interest in Hot water heat pumps product. Concerning audio products I will start to do advertising in WHAT HI-FI ,Issue NOVEMBER krub. :)   

ออฟไลน์ GAV

Re: " CATHEDRAL" acoustic panels stock available
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 กันยายน, 2009, 08:56:31 PM »
Now in stock ready for delivery. Please only buy from Authorized Distributor . Order now for special price offer. Contact GRAND AUDIO & VISUAL CO.,LTD. Phone 02 7416137 , Fax 02 7416138  :) :)