ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่ยังไม่ได้ username และ password ที่สมัครสมาชิกมาแล้ว ช่วยติดต่อด้วยครับ  (อ่าน 2659 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
คือ ตอนนี้ก็กำลังรีบ ลงทะเบียนให้นะครับ เพราะมัวแต่ไปทำ board ใหม่ ไม่รอ board ที่จ้างเค๊าแล้วครับเพราะรอมานานเหลือเกิน ทำเองไวกว่าอีก แต่ก็ได้ออกมาแบบยังไม่เต็มร้อยแบบนี้หละครับ...แหะๆๆ

ก็จะพยายามเคลียร์เรื่องลงทะเบียนให้หมดภายในวัน-2วันนี้หละนะครับ เมื่อคืนก็นั่งทำทั้งคืนเลยครับ....ต้องขออภัยด้วยครับผม

และถ้าท่านใดมีปัญหาเกี่ยวกับเรื่อง log in ไม่ได้อย่างไรก็แจ้งให้ผมทราบได้ที่ webmaster@htg2.com หรือ 01-9738109 ครับ
รวมทั้งท่านที่ยังไม่ได้รับ username password ช่วยติดต่อกลับด้วยครับ เพราะอาจจะมีตกหล่นอยู่อีกหลายท่านครับผม ขออภัยด้วยครับ...

ขอบคุณครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤศจิกายน, 2004, 08:19:05 PM โดย Too' Ninja »

ออฟไลน์ bluebirdu11

• *
ขอบคุณมากๆครับพี่ อุสาห์อดหลับนอนมาทำให้

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
ด้วยความยินดีครับ  ;)