ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ พอจะหาซื้อ PS50B850 ราคาพิเศษได้ที่ไหนบ้างครับ (ผมกลับมาไม่ทัน pro mix&ma  (อ่าน 1391 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
ตอนนี้ พอจะหาซื้อ PS50B850 ราคาพิเศษได้ที่ไหนบ้างครับ (ผมกลับมาไม่ทัน pro mix&match )
เสียดายมากครับ เพราะตั้งใจจะถอยรุ่นนี้ อยู่แล้ว แต่ก่อนหน้านี้ ยังติดขัดเรื่องงบประมาณ ที่ท่าน ผบ อนุมัติ พอเห็นราคาที่ทุกท่านได้มา  แทบเอามือขยี้ตาสัก 10 รอบ เฮ้อ เสียดาย........

Jabe   jabe123123123@yahoo.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ teatime

• *
ส่วนใหญ่ถ้าเดินตามห้างหรือร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าชั้นนำอาจหาไม่ได้แล้วหล่ะครับ(อาจจะนะ)
ลองหาตามร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าที่ไม่ใช่ร้านใหญ่ๆดูสิครับ เพราะบางทีเค้าอาจจะมีราคาตัวโชว์ไว้ขายอยู่ (แต่อย่าลืมเรื่องประกันและบริการหล่ะ) d_d