ผู้เขียน หัวข้อ: ANGEL-A หนังดีอีกเรื่องของผู้กำกับ - LUC BESSON - ที่อยากแนะนำครับ  (อ่าน 2011 ครั้ง)

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Total likes: 0
  • Back to Cinema
ผมพึ่งได้ดูทาง UBC
ANGEL-A เป็นหนัง ของผู้กำกับ - LUC BESSON -
ผู้กำกับชื่อดังจาก FIFTH ELEMENT , LEON , B13 , TRANSPORTER , TAKEN - etc.

ANGEL-A เป็นหนัง สัญชาติฝรั่งเศษ (ภาษาฝรั่งเศษ) ออกแนว romantic comedy
เนื้อเรื่องดูสบาย ๆ แต่แฝงแง่คิดครับ ถ้ามีโอกาสลองหามาดูกันครับ

ลอง search ดูเห็นมีออกเป็น blu-ray ด้วยครับ

ออฟไลน์ Pairat13

Luc Besson movies,can't be wrong krub. O0 O0 0)]