ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ออนเกียวกับลำโพงวาสเดล8.1ดูหนังไม่สะใจ  (อ่าน 977 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
เวลาดูหนังเสียงแหลมไม่เปิดต้องเปลี่ยนสายลำโพงจะดีไหมแต่อีกใจจะเอาไว้เป็น เซอราวและหาคู่หน้าตั้งพื้นราคาสักหมื่นต้นๆ พร้อมเซ็นเตอร์สักสี่ห้าพันยี่ห้อเดียวกันจะมีไหมครับ ห้องก็ขนาด3.5คูณ 4.5ครับแนะนำสายลำโพงด้วยก็จะขอบคุณท่านผู้รู้ เพราะงบน้อยเน้นไปทางดูหนังครับ อ้อสายลำโพงเซอราวกะเดินบนฝ้าแต่ละข้างใช้ข้างละ9-10 ม.ใช้เมตรละ100มีไหมครับ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยครับ (เพราะฟัง2 แชนแนลมานานโข)

ดม.
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...