ผู้เขียน หัวข้อ: ACOUSTICS FIRST - Acoustics treatment from USA  (อ่าน 1903 ครั้ง)

ออฟไลน์ GAV

ACOUSTICS FIRST - Acoustics treatment from USA
« เมื่อ: 17 ตุลาคม, 2009, 11:23:29 AM »
The perfect full lines acoustics treatment , research , design and made in USA . New selected representative products by GRAND AUDIO & VISUAL - GAV . O0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม, 2009, 11:36:00 AM โดย EVO »

ออฟไลน์ dr.nop

• Super Star.
  • **
  • Total likes: 0
  • CIH club thailand
    • saensuk hifi.com
Re: ACOUSTICS FIRST - Acoustics treatment from USA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ตุลาคม, 2009, 11:27:23 AM »
ราคาเป็นอย่างไร เมื่อเทียบกับ rpg ครับ ถูกหรือแพงหรือพอๆกันครับ สนใจ diffusorครับ

ออฟไลน์ yai-united

Re: ACOUSTICS FIRST - Acoustics treatment from USA
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ตุลาคม, 2009, 12:21:13 PM »
 :clapน่าสนใจจริงๆครับมีครบทุกรูปแบบเลยหรือครับ  :headphone

ออฟไลน์ GAV

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ตุลาคม, 2009, 06:53:10 AM »
ราคาเป็นอย่างไร เมื่อเทียบกับ rpg ครับ ถูกหรือแพงหรือพอๆกันครับ สนใจ diffusorครับ
Which diffuser model krub ? or Please tell me what RPG model you want to compare with ACOUSTICS FIRST krub. Concerning on price ,I think will be lower . :)