ผู้เขียน หัวข้อ: เค้าบอกว่า...ให้คนเจ้าชู้!  (อ่าน 3213 ครั้ง)

ออฟไลน์ meine 69

เค้าบอกว่า...ให้คนเจ้าชู้!
« เมื่อ: 20 ตุลาคม, 2009, 12:50:43 PM »
วันเกิดปีนี้จะเอาอะไร
ต้นโป๊ยเซียนดีไหมไว้ดูเล่น
ฝึกปีนไว้ก่อนตอนยังเป็น
เผื่อตายแล้วไปเห็น...จะได้ไม่กลัว
:devil

ออฟไลน์ electron

• freedom DiY
  • Super Star
  • *
  • Total likes: 0
Re: เค้าบอกว่า...ให้คนเจ้าชู้!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 2009, 01:34:35 PM »

:secret       อันต้นงิ้วนั้นไซร้ เป็นอย่างไรแน่...
                                   เคยได้ยินแต่คนแก่ๆเค้ากล่าวหา...
                                   ว่าจะต้องไปปีนเล่นยามมรณา......
                                   มันจะจริงรึปล่าวน๊า...ที่เค้าว่ากัน...

เรื่องแบบนี้.....มันต้องพิสูจน์กันให้รู้ดำรู้แดงกันไปเล๊ย   :victory
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

ออฟไลน์ gai

Re: เค้าบอกว่า...ให้คนเจ้าชู้!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ตุลาคม, 2009, 02:00:07 PM »
โป็ยเซียนเล็กไป จะให้มันต้องปีนต้นงิ้ว  2f  2f  2f
แต่ตอนนี้ ขอแค่กุหลาบ หนามกุหลาบตำซะใจจริงๆ  2f  2f  2f

ออฟไลน์ ngo

• ผมไม่ใช่นัก diy แต่ที่ผ่านมาหมดไปเยอะ...ฮือ.ฮือ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ตุลาคม, 2009, 11:42:19 PM »
ตอนนี้กลัวต้น "ข่อย" เขาว่ารูดแล้วแสบชมัด
(มีคนแถวนี้เคยโดน)

ออฟไลน์ lonely

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ตุลาคม, 2009, 04:58:09 PM »

บางทีเจ้าชู้บ้างก้อดีนะ
     แต่ไม่อยากเจอทั้งโป๊ยเซียน ทั้งต้นงิ้ว ยิ่งใบข่อย  บ่อ เอาเด๊อออ

ออฟไลน์ tobb

• Super Star
  • *
  • blueday 49
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ตุลาคม, 2009, 07:50:45 PM »
ตอนนี้กลัวต้น "ข่อย" เขาว่ารูดแล้วแสบชมัด

ใบข่อย เขาเอาไว้รูดปลาไหลกัน ขนาดลื่นๆ โดนใบข่อยยังสากเลย

ถ้ารูดอย่างอื่น :zdrool ไม่ต้อง พูดถึง  :stretcher
woodhorn  club
ข้อมูลส่วนตัว http://www.htg2.net/index.php?topic=30932.0

ออฟไลน์ meine 69

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 ตุลาคม, 2009, 08:42:17 AM »

ใบข่อย เขาเอาไว้รูดปลาไหลกัน ขนาดลื่นๆ โดนใบข่อยยังสากเลย

ถ้ารูดอย่างอื่น :zdrool ไม่ต้อง พูดถึง  :stretcher

รูดอารายน๊า  :whistling

ออฟไลน์ post-girl

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2009, 07:50:51 AM »

รูดอารายน๊า  :whistling

รูดอะไรเหรอ..ไม่ได้เข้ามานาน ไม่รู้อะไรเลย   K]
บอกหน่อยดิ    ;D  ;D

ออฟไลน์ Huatoe_Smoky

• D.I.Y. อ่อนหัด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2009, 10:09:57 AM »
เผื่อตายแล้วไปเห็น...จะได้ไม่กลัว

ตา Bias อยู่ไหนหนอ... ;D ;D
ข้อมูลส่วนตัวครับ
http://www.htg2.net/index.php?topic=25602.0

ออฟไลน์ Emmy's Daddy

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2009, 11:08:16 AM »

คิดเหมือนกันเลย  2f 2f

ออฟไลน์ BiAs-AuDiO

• มาเสพดนตรีกันเถอะครับพี่น้อง
  • Super Star.
  • **
  • ลมหายใจคือดนตรี
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2009, 12:13:26 PM »
เค้าออกจะเป็นคนดีจนาดนี้นะตะเอง ;D
ข้อมูลส่วนตัวของผม http://www.htg2.net/index.php?topic=27992.0

รับทำกล่องแอมป์อลูมิเนียมเชื่อมอาก้อน และงานประกอบแอมป์หลอด (DIY)ส่งแบบที่ biasaudio@hotmail.co.th และ t20041_s@yahoo.com Tel. 089-7722-987

ออฟไลน์ BiAs-AuDiO

• มาเสพดนตรีกันเถอะครับพี่น้อง
  • Super Star.
  • **
  • ลมหายใจคือดนตรี
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 ตุลาคม, 2009, 12:14:51 PM »

ตัวเปิดเลยนะเนี่ยยยย :smashed
ข้อมูลส่วนตัวของผม http://www.htg2.net/index.php?topic=27992.0

รับทำกล่องแอมป์อลูมิเนียมเชื่อมอาก้อน และงานประกอบแอมป์หลอด (DIY)ส่งแบบที่ biasaudio@hotmail.co.th และ t20041_s@yahoo.com Tel. 089-7722-987