ผู้เขียน หัวข้อ: case anamorphic lens  (อ่าน 4337 ครั้ง)

ออฟไลน์ ple6699

case anamorphic lens
« เมื่อ: 20 ตุลาคม, 2009, 10:27:37 PM »
หวัดดีครับพี่หมอ

ไม่ทราบว่าโปรเจ็ค เคสตัวใหม่เป็นไงบ้างครับ  รบกวนช่วย update หน่อยครับ ตอนนี้รออยู่ครับ   :'(

ออฟไลน์ dr.nop

• Super Star.
  • **
  • Total likes: 0
  • CIH club thailand
    • saensuk hifi.com
Re: case anamorphic lens
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ตุลาคม, 2009, 09:46:19 AM »
caseใหม่ตอนนี้กำลังออกแบบ และต้อง perfectที่สุดก่อนสั่งทำครับ ใจเย็งๆ :whistling นิดนึงครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ Y]

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน, 2009, 08:33:24 PM »
caseใหม่ตอนนี้กำลังออกแบบ และต้อง perfectที่สุดก่อนสั่งทำครับ ใจเย็งๆ :whistling นิดนึงครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ Y]
เรียนท่าน ที่รอ case ใหม่อยู่ครับ ขอ up date หน่อยครับ ตรวจแบบแล้วครับ ขั้นต่อไปคือให้ทำตัวต้นแบบมาดูก่อน 1 ตัว ครับ ผ่าน ขั้นนี้ก็ขึ้นสายการผลิตได้เลยครับ รบกวนรออีกนิดนะครับ  :bye1

ออฟไลน์ ple6699

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มกราคม, 2010, 05:19:17 PM »
พี่หมอครับ

case เป็นไงบ้างครับ  รอนานมากแล้ว คร้าบบบบบ     รบกวนช่วย update ให้หน่อยครับ  :'(

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มกราคม, 2010, 08:49:27 AM »
ใกล้ คลอดแล้วครับ พอดีเปลี่ยน คนทำเลย ต้องช้าออกไปอีก  :secret