ผู้เขียน หัวข้อ: :: พบกับลำโพง Audioengine และหนังสือ Get Better Sound ที่งาน BAV ::  (อ่าน 3236 ครั้ง)

ออฟไลน์ Enjoy Your Music.

ร้าน Discovery Hifi ดีลเลอร์ของทางบริษัท Enjoy Your Music จะนำลำโพง Audioengine ทั้งสองรุ่นไปโชว์ในงาน BAV  ที่ห้อง 1512  ขอเรียนเชิญท่านสมาชิกมาทดลองฟังและเลือกซื้อได้ตามอัธยาศัยนะครับ  และจะมีหนังสือ Get Better Sound มาให้ท่านสมาชิกเลือกซื้อเพื่อเรียนลัดการเซ็ทเครื่องเสียงให้ได้เต็มประสิทธิภาพด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:15:08 AM โดย Enjoy Your Music »

Re: :: ลำโพง Audioengine มาถึงแล้วครับ เปิดตัว 11 พฤศจิกายนนี้ ::
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน, 2009, 04:41:46 PM »

ลำโพง Audioengine มาถึงแล้วนะครับ  ท่านสมาชิกสามารถไปทดลองฟังและเลือกซื้อได้จากตัวแทนจำหน่ายทั้ง 3 รายตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปนะครับ

http://www.enjoyyourmusic.co.th/subcategory.aspx?subcatid=68

สำหรับท่านสมาชิกที่ได้ลองฟังแล้ว  และสนใจจะไปซื้อที่ตัวแทนจำหน่ายใด  รบกวน e-mail รุ่นและสีมาที่ support@enjoyyourmusic.co.th เพื่อที่ทางบริษัทฯจะเตรียมสต๊อกไปให้กับทางตัวแทนจำหน่ายเพื่อให้เพียงพอกับความต้องการนะครับ

สำหรับท่านสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกที่จะเดินทางไปที่ร้านตัวแทนจำหน่าย  ทางบริษัทมีบริการส่งฟรีทั่วไทยผ่านทางบริษัท TNT Logistics   

วิธีการสั่งซื้อมีดังนี้

- e-mail รุ่น สีและจำนวนมาที่ support@enjoyyourmusic.co.th เพื่อเช็คว่ามีของตามที่ต้องการหรือไม่

- เมื่อได้รับการยืนยันและแจ้งยอดเงินจากทางบริษัทแล้ว  ให้โอนเงินมาที่บัญชีและแฟกซ์สลิปตามลิงค์นี้ http://www.enjoyyourmusic.co.th/shippingpayment.aspx

- ทางบริษัทจะจัดส่งให้ในวันทำการถัดไป

ท่านสมาชิกสามารถดูรายละเอียดสินค้าได้ที่ web http://www.audioengine.in.th หรือ http://www.enjoyyourmusic.co.th

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:13:49 AM โดย Enjoy Your Music »

ออฟไลน์ Santa

• Super Star.
  • **
  • Total likes: 0
  • I'm a Baby Bull
Re: :: พบกับลำโพง Audioengine และหนังสือ Get Better Sound ที่งาน BAV ::
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2009, 12:27:17 PM »
บังเอิญลุงได้ซื้อตรงมาจากเมืองนอกที่เป็น hard cover พร้อมลายเซ็นต์ของ Jim Smith มา

เป็นหนังสือที่อ่านง่าย และมีประโยชน์ทีเดียวครับ

แนะนำให้หามาอ่านกันครับ :)
Please visit our new website

www.LinnThailand.com

ออฟไลน์ wanchana_ton

Re: :: พบกับลำโพง Audioengine และหนังสือ Get Better Sound ที่งาน BAV ::
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2009, 04:24:55 PM »
ผมเองก็เพิ่งได้เป็นรางวัลมาจากงานเลี้ยง 10 ปี ครับ แต่ยังไม่ได้อ่านเลย ครับ ติดหนัง ซี่รี่ย์ อยู่ตอนนี้ แต่เปิดผ่านๆ เห็นรูปและหัวข้อบางข้อก็ ได้อะไรๆ ขึ้นเยอะเลยครับผม เป็น Guide line ได้ดีทีเดียว ขอบคุณ สปอนเซอร์ ด้วยครับ ที่มี รางวัลนี้  O0

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 06:29:58 PM »
คุณลุง One Step Ahead เสมอเลยนะครับ  O0 O0

บังเอิญลุงได้ซื้อตรงมาจากเมืองนอกที่เป็น hard cover พร้อมลายเซ็นต์ของ Jim Smith มา

เป็นหนังสือที่อ่านง่าย และมีประโยชน์ทีเดียวครับ

ออฟไลน์ jeurboy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 01:49:53 AM »
ผมได้ลำโพงมาครับ กำลังเบิร์นให้ได้ที่อยู่

ขอบคุณมากเลยคร้าบบบบ
ข้อมูลส่วนตัว http://www.htg2.net/index.php?topic=47377

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 05:25:13 PM »
ขอให้มีความสุขกับการฟังเพลงจากลำโพง Audioengine นะครับ   
ผมได้ลำโพงมาครับ กำลังเบิร์นให้ได้ที่อยู่

ขอบคุณมากเลยคร้าบบบบ

ออฟไลน์ supasita

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน, 2009, 01:37:21 AM »
ไปงานมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ฟังเลยครับ
เห็นแต่ตัวเป็นๆที่มาโชว์ที่งานครบรอบ 10 ปี
ไว้วันอาทิตย์จะไปลองฟังดูอีกที

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน, 2009, 01:52:57 AM »
ไปงานมาแล้ว แต่ยังไม่ได้ฟังเลยครับ
เห็นแต่ตัวเป็นๆที่มาโชว์ที่งานครบรอบ 10 ปี
ไว้วันอาทิตย์จะไปลองฟังดูอีกที

คุณ  supasita  เจ้าของสินค้าเขาให้ยืมไปลองฟังที่บ้านเลยคับ    แบบว่าฟังจนพอใจค่อยจ่ายตังค์  เห็นเขาว่าเป็นรอยนิด ๆ หน่อย ๆ  เขาว่าไม่เป็นไร  (เยี่ยมไปเลยสำหรับนโยบายนี้)   โทรมาหาผมก้ได้   เดี่ยวผมนัดและจัดคิวให้  สำหรับคุณ  supasita  พิเศษหน่อย   ถ้าอยากลองเดี่ยวนัดวันและผมให้ลูกน้องไปส่งให้ก็ได้คับ   (ผมบริการเฉพาะคุณ supasita น่ะ เพราะรู้จักกันเป็นการส่วนตัว)      ส่วนเพื่อนสมาชิกท่านใดสนใจโทรหาผม หรือ คุณ วิเชียรได้คับ

ออฟไลน์ Santa

• Super Star.
  • **
  • I'm a Baby Bull
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน, 2009, 07:31:02 PM »
คุณลุง One Step Ahead เสมอเลยนะครับ  O0 O0

ตอนที่สั่งก็ไม่ทราบว่าจะมีคนเอาเข้ามาขายในนี้ด้วยครับ มาเห็นทีหลัง เสียดายไม่ได้อุดหนุนกัน

แต่ก็ต้องแนะนำครับ เพราะมันอ่านง่าย และเนื้อหาดีทีเดียว Y]
Please visit our new website

www.LinnThailand.com