ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานฉลอง 10 ปี สนุกมาก  (อ่าน 16985 ครั้ง)

ออฟไลน์ -seednew

• *
Re: บรรยากาศงานฉลอง 10 ปี สนุกมาก
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2009, 06:15:55 PM »
น่า สนุก  c)

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
  • Superstar...
Re: บรรยากาศงานฉลอง 10 ปี สนุกมาก
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2009, 04:16:36 AM »
ไอ้คนที่ถือกล่อง เหลืองๆ ทำ ไมรูปมันออกมาอ้วน เกินจริง เนี่ย ((

นั่นดิ ตัวจริงออกจะหล่อ อิ อิ ;D

อิจฉาคนได้เครื่อง Bluray วุ้ย เหอๆๆๆ  :D

เอาไปเปิดแล้วเจ๋งมาก แต่มันไม่อ่านแผ่นก๊อบง่ะ :black_eye
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:41:57 PM »
ตกลงผมยังไม่รู้เลยว่าอะไรคือคลองหลอด ???
ต้องถามเสี่ยอูฐดูดิคับ :headphone

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:38:43 PM »
ไม่รู้ใครได้ HDMI ของ inakustik ไป wx :wiggle
เห็นทางหรั่ง จากแม๊กเน็ทได้ไปแต่ประกาศขายกันด้านหลังห้องให้คุณปัญญาไปที่ 1200 บาท เห็นบอกว่าเป็นค่าน้ำมันรถ ครับ :headphone

ออฟไลน์ peter11

• [url=http://image.coverdd.com/share-8984_4A53150A.html][img]http://image.coverdd.com/thumb-8984_4A53150A.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 02:29:01 PM »
พี่ขุนดง พอดีวันนั้น เพือนผมเข้าเป็นเด็กหงส์ ช่วยลุ้นเป็นเพือนเขา เพราะ 4-5 นัดที่ผ่านมาไม่เสมอก็แพ้   ส่วนผมเป็นเด็กปืนใหญ่ ทุกวันนี้มีความสุขมาก ชนะเกือบทุกนัด เพิ่งสดุดนัดที่แล้วแพ้ซันเดอร์แลนด์   สรุปพี่ขุนดงเป็นแฟนเชลชีใช้ไหมครับ      ส่วนผมสาวกปืน  วันอาทิตย์นี้ ปืนเจอเชลชี มาลุ้นกันนะครับ ว่า ปืนจะชนะเชลชีหรือไม่

พี่ ยิ้มละไม เอาหนัง full rip 1TB เมื่อ ไร pm มาบอกนะครับ ผมจะส่งทางไปรษณีย์ไปให้ (ผมมีหนัง mkv 1TB ด้วย)

ออฟไลน์ Tee_K

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 02:02:21 PM »
ไม่รู้ใครได้ HDMI ของ inakustik ไป wx :wiggle

จะเอาคืนเหรอ 2f 2f 2f

ออฟไลน์ ขุนดง

• Super Star
  • *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 01:56:09 PM »
งานสนุกจนจำไม่ได้เลย  d_d d_d d_d :drunk :drunk :drunk
ใครหามผมมาส่งที่รถ....ยกมือขึ้นน!  :drive1
พี่ขุน ผมคิดว่าพี่น่าย้ายมาเป็นสาวกปืนใหญ่ดีกว่า ในวันครบรอบ 10 ปี ผมกับพี่นั่งลุ้นหงส์จนตัวโกงดันเสมอ วันอังคารที่ผ่านมาตกรอบ UEFA วันที่ 29 นี้ หงส์ไปเยือน เอฟเวอรตัน ไม่รู้จะรอดหรือเปล่า   ไม่เหมือนปืนใหญ่ ไม่เคยทำให้ผมผิดหวัง

สาวกปืนใหญ่

เคยลองไปเชียร์เชลซีอยู่พักนึง...มันไม่เหมือนเชียร์ ลิเวอร์พรุน หน่ะ.. c) c) c)

สงสัยเชื้อชาติ The Kops  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ SK

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 10:21:04 AM »

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Super Star.
  • **
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 10:07:15 AM »
งานสนุกจนจำไม่ได้เลย  d_d d_d d_d :drunk :drunk :drunk
ใครหามผมมาส่งที่รถ....ยกมือขึ้นน!  :drive1
พี่ขุน ผมคิดว่าพี่น่าย้ายมาเป็นสาวกปืนใหญ่ดีกว่า ในวันครบรอบ 10 ปี ผมกับพี่นั่งลุ้นหงส์จนตัวโกงดันเสมอ วันอังคารที่ผ่านมาตกรอบ UEFA วันที่ 29 นี้ หงส์ไปเยือน เอฟเวอรตัน ไม่รู้จะรอดหรือเปล่า   ไม่เหมือนปืนใหญ่ ไม่เคยทำให้ผมผิดหวัง

สาวกปืนใหญ่

วันนั้เห็นลุ้นกันน่าดู มีสายสืบส่งข่าวความเคลื่อนไหวของบอลมาเป็นระยะ เห็นลุ้นแต่บอล

แล้วทำไม ได้รางวัลเป็นสาย HDMI

แถมได้ IRG 600 อีกต่างหาก

ให้รู้ไปเลย  หงส์ตกรอบ ช่างมัน แต่ PETER11 ดวงดีจ้า..... ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ wanchana_ton

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 09:23:47 AM »

สาวกปืนใหญ่

เห็น ลุ้น หงษ์ กัน สนุกสนาน ผมได้แต่เงียบ ได้แต่ยิ้มอย่างเดียว ไม่ใช่อะไรหรอกครับ....

ลีดด์ ยูไนเต็ด ของผม มันหายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ( แฟนคลับเมื่อก่อน กลุ่มเดียวก็หันไปเชียร์ทีม อื่นหมดแล้ว )  :cry2

ตอนนี้เลยไม่ได้ตามบอลเลยครับ หันมาเล่นเครื่องเสียงแทน   ;D

• [url=http://image.coverdd.com/share-8984_4A53150A.html][img]http://image.coverdd.com/thumb-8984_4A53150A.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:19:16 AM »

สาวกปืนใหญ่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:26:04 AM โดย peter11 »

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 07:56:13 PM »
ถ้าแบบเฮีย WK สมัยก่อนเขาเรียก พระยาเทครัวครับ อิ อิ
แซวกันไปแซวกันมาเดี๋ยวทำกระทู้เขาเละหรือเปล่าหว่า

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 10:19:21 AM »
พี่ WK  ที่คุยกันไว้ในงาน ผมจัดการให้แล้วครับ .... :secret

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 09:55:29 AM »
ถ้าปล้ำนางเอกล่ะก็ใช่  แต่ถ้าตัวอิจฉาล่ะก็เสร็จเรียบร้อยก่อนพระเอกครับ อิ อิ
:)

อุอุ..คอหนังไทนมากันตรึม...อย่างนี้บางบทขอเป็นผู้ร้าย บางบทเป็นพระเอกละกัน...รวบยอด ^-^
S.10 - ten -ten - S.10

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 09:01:28 AM »
ถ้าปล้ำนางเอกล่ะก็ใช่  แต่ถ้าตัวอิจฉาล่ะก็เสร็จเรียบร้อยก่อนพระเอกครับ อิ อิ

ออฟไลน์ ssrkps

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 08:47:36 AM »
มิน่าเล่าท่านถึงใช้ชื่อ ขุนดง  ชื่อยังก๊ะโจรในหนังไทยสมัยเก่า ๆ แบบที่ได้ปล้ำตัวอิจฉาง่ะ อิ อิ แซวเล่นนะครับ
ได้ปล้ำแต่ยังไม่ได้..... พระเอกก็มาช่วยก่อน...เซีงเลย 2f 2f

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 07:30:34 AM »
มิน่าเล่าท่านถึงใช้ชื่อ ขุนดง  ชื่อยังก๊ะโจรในหนังไทยสมัยเก่า ๆ แบบที่ได้ปล้ำตัวอิจฉาง่ะ อิ อิ แซวเล่นนะครับ

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 02:20:49 AM »

ก็พี่เล่นเก็บแก้วเหล้าหมดโต๊ะ ตามด้วยเบียร์อีกหลายแก้ว ขอชมว่า คอแข็งจริง ๆ  มีโอกาสลองสายลำโพงใหม่หรือยังครับ

5 5 5  ;D ;D ;D

อาชีพกลางป่ามีสุราเป็นเพื่อน :yahoo

d_d d_d d_d d_d d_d d_d

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2009, 09:49:25 AM »
อิอิ  :showoff

• **
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 10:05:35 PM »
  คณะกรรมการผู้จัด htg2 ไฟแรงทุกท่านมากครับ  งานสนุกมาก และพี่หมอ TJ เลือกอาหารได้อร่อยมาก (งานครั้งต่อไปต้องให้พี่หมอ การันตีมาก่อนถึงจะอร่อยชัวร์) และ ไวด์ของใครไม่ทราบทำให้ผมเมาเล็กๆ ครับ

พี่ยิ้มละไม จำชื่อสมาชิก DIY ที่นั่งโต๊ะเดียวกับเรา 4 ท่านได้ไหม ขอหน่อยครับ ไม่อยากเชื่อเลยว่าสามารถประดิษฐ์ของราคาเป็นแสน ในราคาที่ถูกมาก
น้อง nart_c ใช้ firmware รุ่นไหนรบกวนดูให้หน่อยครับ ในฐานะที่ใช้ devico (local) รุ่นเดียวกับผม
พี่ ขุนดง ขับรถกลับอุดร โดยสวิสดิภาพนะครับ  ส่วนสาย HDMI MERREX ที่ได้เป็นของรางวัลในงานใช้ได้ผลอย่างไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ

ส่งรายข้อมูลเบื้องต้นให้แล้วครับ และจะประสานต่อให้ครับ

ออฟไลน์ SK

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 05:16:17 PM »
แผ่นเสียงผมแลกกะของคุณดาวเหนือไปแล้ว  ไม่มีเครื่องเล่นแล้วครับ
พี่ JBC ต่อให้ผมบอกพี่วันงานว่าคลองหลอดคืออะไรผมว่าพี่ก็คงจำไม่ได้หรอกครับ อิ อิ  ไว้เจอกันใหม่จากระซิบบอก

เครื่องเล่นแผ่นเสียงพี่หมอTJ ก็บริจาคมาให้ผม ฟังบ้างเป็นครั้งครา ไม่มีแผ่น อิอิ

คืนงานได้ Dock Ipod Onkyo มาแต่ดันไม่มี Ipod เฮ้อๆๆๆๆ :( :cry2

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 04:38:35 PM »
แผ่นเสียงผมแลกกะของคุณดาวเหนือไปแล้ว  ไม่มีเครื่องเล่นแล้วครับ
พี่ JBC ต่อให้ผมบอกพี่วันงานว่าคลองหลอดคืออะไรผมว่าพี่ก็คงจำไม่ได้หรอกครับ อิ อิ  ไว้เจอกันใหม่จากระซิบบอก

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 04:35:29 PM »
 ;)เสียดายง่ะ...ว่าจะขุดเครื่องเล่นจานเสียงให้คุณหมอปัดฝุ่นให้แล้วเชียว.... ^-^

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 04:20:53 PM »
ขอบคุณท่าน ADD ครับที่ให้ Gift voucher ของ Planet Laser มีค่ากับผมเท่าเงินสดเลย  ท่านชัย สาธุอีกคนให้ผมมาอีกใบ  สรุปว่าได้เงินสดกลับบ้านไปไว้เช่าหนังสองพันบาท อิ อิ สบาย
ท่านขุนดงเจอผมตอนห้าทุ่มกว่า  กำลังจะสะกิดพี่วิรุฬห์ให้เปิดห้องให้แกนอนอยู่เลยแต่เห็นท่านขุนดงว่าเดี๋ยวมีภรรยาขับรถให้เลยแล้วไป

• **
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 04:04:03 PM »

ก็พี่เล่นเก็บแก้วเหล้าหมดโต๊ะ ตามด้วยเบียร์อีกหลายแก้ว ขอชมว่า คอแข็งจริง ๆ  มีโอกาสลองสายลำโพงใหม่หรือยังครับ

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 03:58:12 PM »

แสดงว่าถึงบ้านด้วยความปลอดภัย...โล่งอกไปที... :drunk

• *
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 03:54:07 PM »

ออฟไลน์ ช.ช.

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 03:43:57 PM »
อ้าว........ คุณ Tee_K นี่ความจริงเป็นหมอเหรอ  เห็นกินยาอยู่  พอหมอธนิตถามว่าคุณ Tee_K เป็นหมอหรือเปล่า  ผมดันไปตอบแทนว่าเป็นคนไข้  ฮิๆๆ  ขออภัยด้วยนะหมอ  เดี๋ยววันหลังจะแวะไปให้หมอเสริมความงามที่ยันฮีหน่อย

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 03:33:36 PM »
ดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆเก่า และใหม่ เสียดายของที่ผมได้ มันดันอยู่ไกลเกินเอื้อมเลยให้พี่หมอทีเจไปแย้ว แต่ยังไงงานนี้ไม่เหงาครับ อาหารอร่อย  :drive1

• **
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 02:56:40 PM »
ท่านขุนดงไปหนาย  มารายงานตัวหน่อย  เห็นอยู่ดึกเลยกรึ่มเต็มที่หวังว่าคงปลอดภัยถึงบ้านสบายดี  ไม่รู้ผบ.ตีหัวเอาป่าว อิ อิ

วันนั้น พี่ขุนดง คงหนักเลยครับ พี่หมอ ผมอยู่โตะเดียวกัน นั่งข้างพี่แก แอบนับๆไปๆมาๆ เกิน สิบแก้ว แน่นอน ทั้งเหล้า ทั้งเบียร์ แถมต้องขับรถไป สระบุรี ต่ออีก...อิอิ :cold

ตอนแรก เห็นแก้วเหล้า เบียร์ วางเต็มโต๊ะ ผมไม่ทานเหล้า และเบียร์  :giveup ก็ไม่รู้จะช่วยอย่างไร พี่ขุนดงค่อย ๆ จิบ และคุยไปเรื่อย ๆ สักพักก็โบกมือ .....เอามาอีก  d_d..... ตัวช่วยมาแล้ว... .และก็จิบช้า ๆ อย่างมีความสุข  คุ้มแสนุค้มที่ขับมาจากอุดร.....ได้สายลำโพงคุณภาพขาก TDK อีกต่างหาก.....ตอนแรกก็เป็นห่วงเหมือนกัน......แต่ดู ๆ แล้วรู้เลยว่า ขับไหวแน่ ๆ ถ้า...ไม่เจอด่าน...เสียก่อน  :D   

ออฟไลน์ merrexkable

• *
    • Merrexkable
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 01:29:07 PM »
คุณ ต ต้น แย่ง BLUE RAY ผม ไป........   :cry2 :cry2 :cry2 :cry2 :cry2 :cry2
EXPERIENCE  THE  DIFFERENCE
 "Better price for Better sound"

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 01:25:55 PM »
ตกลงผมยังไม่รู้เลยว่าอะไรคือคลองหลอด ???
:crazy

ออฟไลน์ WK

• ตราไก่
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 01:09:48 PM »
ยกมือออออออออออออออออออออ.............ด้วยคน ก็กะว่าช่วงบ่ายวันอาทิตย์จะเอาของรางวัลที่ยังค้างคาอยู่ท้ายรถ ไปแจกสมาชิกที่ยังไม่ได้รับ....ต้องวันอาทิตย์นะเพราะวันเสาร์ติด ปิดบอลจตุรมิตร ที่สนามศุภฯ

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:59:11 PM »
ท่านชัยไปคลายเครียด ตจว. ท่านเสี่ยอูฐก็ไปพัทยา  น่าสงสารกรรมการเนอะเครียดกันกลัวงานไม่ดี  อิ อิ รู้สึกผิดจังเราไม่เห็นเครียดอ่ะ  หัวร่อจนเสียงแหบ เอ หรือกินบลูเยอะจนเสียงแหบหว่า อิ อิ
ผมวันอาทิตย์พาผบ.และลูก ๆ ไปเดิน Central World  กินซีฟู้ดที่แหลมเจริญ  สองวันนี้อากาศดี๊ ดี  แสดงว่าคณะกรรมการเราเลือกวันไม่ผิด  อากาศชั้นยอดเลย
เดี๋ยวงาน BAV อาทิตย์นี้  รวมตัวเม้าท์กันหน่อยรู้สึกยังมีควันหลงความมันของงานสิบปีหลงเหลืออยู่  ครายเห็นด้วยยกมือออออออออออออออออออออ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน, 2009, 01:00:52 PM โดย หมอทีเจ »

ออฟไลน์ ชัย สาธุ

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:54:29 PM »
อุ อุ สนุกสนานมากมาย อาหารอร่อย ดนตรีไพเราะ  น่าเสียดายที่ผมไม่มีโอกาสได้ทักทายพูดคุย มากนัก เพราะมัวแต่ถ่ายภาพอยู่

งานนี้ ทำเอาหนุ่ม (น้อย) แบบผม แทบจะสลบเลย เพราะ กว่าจะถึงบ้าน + เข้านอน ได้ก้อหลังตีหนึ่ง แถมรุ่งขึ้น ดันมีนัด (สาว) ไปถ่ายภาพ กลับมาต้องโปรเซส+โพสต์ภาพ  ..... คราวหน้า คงต้องฟิตร่างกายให้ดีกว่านี้ อิ อิ

ผมกลับถึงบ้านตีสอง แฟนผมถามทำไมดึกจัง เช้าพาครอบครัวไปมวกเหล็ก เย็นไปเดินเล่นเจ็ดคต อากาศดีมากๆ หายเหนื่อยเลย อิ อิ

งานHtg2 สนุกมาก ได้เจอเพื่อนสมาชิกเก่าที่หายหน้าไป และสมาชิกใหม่มากมาย แต่ไม่ค่อยได้พูดคุยกัน

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ได้มาร่วมงานกัน

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:45:51 PM »
อิ อิ ไม่อยากกลับบ้านแล้วไปไหนอ่ะครับ  แถวรัชดาน่ะดงอยู่แล้ว
จำท่านไม่ได้เหมือนกันท่าน SK เพราะแอมป์ตัวนั้นท่านรับไปดูแลเกือบสิบปีแล้วกระมัง  ราศีจับนี่ราศีคนแก่อ้วน ๆ หรือเปล่าหว่า เอ้า แซวตัวเองก็มีแฮะ
ยินดีที่ได้พบปะพูดคุยกับทุกท่านครับ  ช่วงทานข้าวดื่มบลูไปสี่ห้าแก้วเมารากงอกอยู่โต๊ะเลย  ไม่รู้เสี่ยอูฐแอบค้อนผมป่าวเลยไปปากาดหมั่นไส้ผมบนเวที อิ อิ

ออฟไลน์ SK

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:38:50 PM »
หายไปนานกลับมาอีกที่พี่หมอTJ อ้วนท้วนสมบูรณ์ขึ้นเยอะครับราศีจับจำเกือบไม่ได้ ..Adcom GFA 585 ของพี่ยังประจำการที่บ้านผมไม่มีเกเรเลย ขอบคุณอีกครั้งครับ

เจอหน้าพี่KJ แว๊บๆ แต่ไม่ได้ทักทายเลย

คืนงานอบอุ่นดีครับ รางวัลเยอะ พริตตี้สุดยอดเล่นเอาพี่หมอTee K ที่ไปด้วยกันไม่อยากกลับบ้าน 555

ออฟไลน์ RAK

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:31:10 PM »
ท่านขุนดงไปหนาย  มารายงานตัวหน่อย  เห็นอยู่ดึกเลยกรึ่มเต็มที่หวังว่าคงปลอดภัยถึงบ้านสบายดี  ไม่รู้ผบ.ตีหัวเอาป่าว อิ อิ

ฮ่าๆผมได้ยินแต่พี่ขุนดงขณะกรึ่มๆบอกว่าภรรยาโทรมาบอกถ้าไม่รีบกลับนั่งรถเมล์กลับเอง อิ อิ  2f 2f

ออฟไลน์ wanchana_ton

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 12:29:18 PM »

วันนั้น พี่ขุนดง คงหนักเลยครับ พี่หมอ ผมอยู่โตะเดียวกัน นั่งข้างพี่แก แอบนับๆไปๆมาๆ เกิน สิบแก้ว แน่นอน ทั้งเหล้า ทั้งเบียร์ แถมต้องขับรถไป สระบุรี ต่ออีก...อิอิ :cold

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 11:40:22 AM »

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 11:16:51 AM »
อุ อุ สนุกสนานมากมาย อาหารอร่อย ดนตรีไพเราะ  น่าเสียดายที่ผมไม่มีโอกาสได้ทักทายพูดคุย มากนัก เพราะมัวแต่ถ่ายภาพอยู่

งานนี้ ทำเอาหนุ่ม (น้อย) แบบผม แทบจะสลบเลย เพราะ กว่าจะถึงบ้าน + เข้านอน ได้ก้อหลังตีหนึ่ง แถมรุ่งขึ้น ดันมีนัด (สาว) ไปถ่ายภาพ กลับมาต้องโปรเซส+โพสต์ภาพ  ..... คราวหน้า คงต้องฟิตร่างกายให้ดีกว่านี้ อิ อิ

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ One Man

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 10:28:18 AM »
สนุกครับได้รางวัลกัน :headphone ครบทุกคน แต่ผมว่า คนที่ได้เม็ดสีฟ้านี่ คงต้องคิดหนักว่า จะใช้ตอนไหน :whistling

ออฟไลน์ FIAT500

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 08:31:49 AM »
เมากลับบ้านคนสุดท้ายเลยผม :drunk

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 07:59:42 AM »
เป็นงานที่สนุกมาก ๆ ครับ  c)
ได้พบ และคุยกับสมาชิกหลาย ๆ ท่านด้วย
หลังจากที่เคยคุยกันแต่ทางโทรศัพท์ และผ่านทางหน้า web  d_d

โอกาสหน้า มี meeting มาเจอกันใหม่ครับ  d_d :drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน, 2009, 08:03:26 AM โดย cinemania »

ออฟไลน์ nui67

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 07:58:36 AM »
เป็นครั้งแรกที่ได้ไปร่วมงานครับ สนุกมากพี่ๆเพื่อนๆเป็นกันเองดีมากครับ ได้รู้จักสมาชิกใหม่ ๆ ได้เห็นหน้า ตัวเป็น ๆ ได้คุยกันจะ ๆ ของรางวัลก็มากจริง ๆ ผมได้แผ่นblurayจากพี่ CP ต้องขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ  O0

ต้องขอขอบคุณ คณะกรรมกรรม จัดงานได้สนุกและสมาชิกเป็นกันเองมาก  :clap  :clap  อาหารอร่อยมาก  O0 อยากให้จัดทุกปีครับ  :victory  :clap  d_d  :drunk
Stewart StudioTek 130 Motorized 92" + JVC RS-15/Samsung 3D PS50C7000 > Oppo 103 > Onkyo PR-SC5507 > Emotiva XPA-5 200 x 5 ch > Usher Be-10 DMD, Usher CP-777 DMD, Pro Cinema 8330, JL Fathom F112

ออฟไลน์ TOM

• Less is More
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 11:49:29 PM »
แผ่นเพลงที่ได้รับมาในงาน เพลงน่าสนใจ น่าฟังทุกเพลงครับ .............. จัดทำได้เยี่ยมมากๆ  ครับ ............. Y] Y] Y] O0 O0 O0 :) :) :)
<a href="http://www.htg2.net/index.php?topic=45230.0/" target="_blank" > ข้อมูลนาย TOM (ฒอม)  ต้อม [/url]

ออฟไลน์ Diy Project Seeker ©

• Admin
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 08:34:34 PM »
เสียดายมากๆที่ติดธุระกระทันหันไม่สามารถไปร่วมงานได้  K] K] K]

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 08:26:20 PM »
ใครได้รับของที่คุณหมอ Betterheart นำไปเนี่ย  คุณหมอผู้น่ารักไปประกบอธิบายวิธีการใช้อย่างละเอียดเลยสมเป็นหมอชั้นเยี่ยม  ผมนั่งฟังอยู่ด้วยสำลักเหล้าหกเลย อิ อิ คุณน้องให้ counseling ได้ถึงกึ๋นเจง ๆ

ออฟไลน์ Betterheart

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 08:14:56 PM »
เคยเล่น accessories มาก็หลายอย่าง แต่ฟิวส์สีฟ้า 2 เม็ดนี่ไม่เคยเล่นเลยครับ

ขนาดไม่ถูกต้องครับ ในรูปเป็นขนาด 25 mg เพราะที่เอาไปในงานเป็นขนาด 100 mg ครับ
ถ้าเป็นฟิวส์ก็ 15 แอมป์ขึ้นไป เหมาะกับแอมปืรุ่นใหญ่ครับ น้องๆได้ไป แนะนำไปให้หัวหน้าครับ

ออฟไลน์ Charlie

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 07:51:35 PM »
ภาพสวยครับ
เป็นสมาชืกใหม่ได้ไปงานนี้ประทับใจมากครับ กันเองดีครับจัดงานได้ดีจริงๆครับ
ขอบคุณทึมงานและคณะกรรมการทุกท่านครับ

ออฟไลน์ nart_c

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 07:46:14 PM »
  คณะกรรมการผู้จัด htg2 ไฟแรงทุกท่านมากครับ  งานสนุกมาก และพี่หมอ TJ เลือกอาหารได้อร่อยมาก (งานครั้งต่อไปต้องให้พี่หมอ การันตีมาก่อนถึงจะอร่อยชัวร์) และ ไวด์ของใครไม่ทราบทำให้ผมเมาเล็กๆ ครับ

พี่ยิ้มละไม จำชื่อสมาชิก DIY ที่นั่งโต๊ะเดียวกับเรา 4 ท่านได้ไหม ขอหน่อยครับ ไม่อยากเชื่อเลยว่าสามารถประดิษฐ์ของราคาเป็นแสน ในราคาที่ถูกมาก
น้อง nart_c ใช้ firmware รุ่นไหนรบกวนดูให้หน่อยครับ ในฐานะที่ใช้ devico (local) รุ่นเดียวกับผม
พี่ ขุนดง ขับรถกลับอุดร โดยสวิสดิภาพนะครับ  ส่วนสาย HDMI MERREX ที่ได้เป็นของรางวัลในงานใช้ได้ผลอย่างไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ

ดู firmware ให้แล้วครับคุณ peter ผมส่งรายละเอียดให้ทาง PM นะครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 07:05:18 PM »
4. มี HighLight เช่น New Product ... เทคนิค กลเม็ดเคล็ดลับ ( ช่วงนี้ต้องดับไฟ ไม่งั้นสมาชิกคุยกันแหลก )

เป็นจุดเด่นของสมาชิก web นี้ครับ อย่าให้ได้เจอกันเชียว คุยกันไม่ไล่ไม่เลิกจริงๆครับ ขนาดแขก VIP พูด ยังต้องแข่งกะเสียงคุยเลย  ;D

นี่ผมคงเป็นคนสุดท้ายที่เพิ่งกลับถึงบ้านหรือเป่าเนี่ย  :victory

ออฟไลน์ ssrkps

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 04:31:37 PM »
เป็นครั้งแรกที่ได้ไปร่วมงานครับ สนุกมากพี่ๆเพื่อนๆเป็นกันเองดีมากครับ พวกพี่รุ่นใหญ่ให้ความเป็นกันเองดี ครับ O0

ออฟไลน์ RAK

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 03:56:04 PM »
งานสุดจ๊าบครบเครื่องต้มยำ พี่ๆสมาชิกรุ่นเก่ามาเยอะดี สนุกคร๊าบๆๆ d_d d_d

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 12:33:01 PM »

คำถามสุดท้าย ... จัดงานครั้งต่อไปเมื่อไรดีครับ ... 555

แนะนำครับ

1. จัดปีละครั้ง ก่อนงาน BAV

2. มีสินค้าราคาพิเศษ

3. รางวัลแบบเลือกได้ในแต่ละรอบ ใครจับก่อนได้เลือกก่อน สนุก+ตื่นเต้นดีครับ ทุกคนมีโอกาสได้ของที่เหมาะกับตัวเอง

บางคนได้แผ่น Bluray หรือ แผ่นเสียง แต่ไม่มีเครื่อง

4. มี HighLight เช่น New Product ... เทคนิค กลเม็ดเคล็ดลับ ( ช่วงนี้ต้องดับไฟ ไม่งั้นสมาชิกคุยกันแหลก )

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 12:26:19 PM »
บรรยากาศอบอวลด้วยความสนุกสนานและเป็นมิตรมากครับ

ขอบคุณ พี่ตู่ พี่หมอ พี่อูฐ และกรรมการทุกท่าน

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 11:44:33 AM »

เดี๋ยวหาข้อมูลให้ครับ  ตอนนี้อยู่เมืองกาญจน์ มารับใช้คุณแม่ท่าน ผบ.ทบ. มีชื่อ คุณ JADIS คุณ Paisan ด้วย ถ้าผิดขออภัย เมื่อคืนไม่มีเวลาไปตามหาชื่อใน WEB เพราะต้องตื่นแต่เช้า มาเป็นคนขับรถให้ครับ เดี๋ยวจะรีบติดต่อให้ เพราะมี Project น่าสนใจมาก ๆ ต้องรบกวนให้พี่ ๆ ทาง DIY ช่วยประสานงานให้

พี่ ๆ DIY น่ารักมาก มีความรู้แน่นมาก มีเรื่องสนุกคุยเล่ากันฟังเยอะ ๆ  O0  สนุกมากกกก ถ้าวันหลังมีเวลา จะเอา Fuse มาให้ลองทดสอบดู เคยคิดฝันไว้ว่า จะเอาเครื่องเล่น DVD ไป โมเป็น cd ฟังเพลง หรือเป็น transport ตอนนี้เห็นแววว่า น่าจะมีโอกาสทำได้

พี่ peter11 เอาไว้ลุ้นบอลครั้งหน้าแล้วกัน  Y]  ถือเสียว่า ได้สายมาปลอบใจแล้วกันนะครับ 

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 11:10:30 AM »

ออฟไลน์ vor 99

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 11:02:41 AM »
งานสนุกมากครับ ได้รู้จักเพื่อนสมาชิกหลายๆคน และขอบคุณคณะทำงานที่จัดงานนี้ขึ้นงานสมบูรณ์แบบมาก อีก 2 ปีเราจะพบกันแบบนี้อีก  O0  O0  O0  :clap  :clap  :clap

ออฟไลน์ nottdum

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2009, 10:50:58 AM »
ไอ้คนที่ถือกล่อง เหลืองๆ ทำ ไมรูปมันออกมาอ้วน เกินจริง เนี่ย ((

กล้องผมมันใช้งานหนักมากครับ

สงสัยจะใชัหนักจน  CCD บวม ถ่ายคนออกมาเลยอ้วนกว่าความเป็นจริงครับ  :D