ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศงานฉลอง 10 ปี สนุกมาก  (อ่าน 14820 ครั้ง)

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
Re: บรรยากาศงานฉลอง 10 ปี สนุกมาก
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 04:38:35 PM »
แผ่นเสียงผมแลกกะของคุณดาวเหนือไปแล้ว  ไม่มีเครื่องเล่นแล้วครับ
พี่ JBC ต่อให้ผมบอกพี่วันงานว่าคลองหลอดคืออะไรผมว่าพี่ก็คงจำไม่ได้หรอกครับ อิ อิ  ไว้เจอกันใหม่จากระซิบบอก

ออฟไลน์ SK

Re: บรรยากาศงานฉลอง 10 ปี สนุกมาก
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 05:16:17 PM »
แผ่นเสียงผมแลกกะของคุณดาวเหนือไปแล้ว  ไม่มีเครื่องเล่นแล้วครับ
พี่ JBC ต่อให้ผมบอกพี่วันงานว่าคลองหลอดคืออะไรผมว่าพี่ก็คงจำไม่ได้หรอกครับ อิ อิ  ไว้เจอกันใหม่จากระซิบบอก

เครื่องเล่นแผ่นเสียงพี่หมอTJ ก็บริจาคมาให้ผม ฟังบ้างเป็นครั้งครา ไม่มีแผ่น อิอิ

คืนงานได้ Dock Ipod Onkyo มาแต่ดันไม่มี Ipod เฮ้อๆๆๆๆ :( :cry2

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2009, 10:05:35 PM »
  คณะกรรมการผู้จัด htg2 ไฟแรงทุกท่านมากครับ  งานสนุกมาก และพี่หมอ TJ เลือกอาหารได้อร่อยมาก (งานครั้งต่อไปต้องให้พี่หมอ การันตีมาก่อนถึงจะอร่อยชัวร์) และ ไวด์ของใครไม่ทราบทำให้ผมเมาเล็กๆ ครับ

พี่ยิ้มละไม จำชื่อสมาชิก DIY ที่นั่งโต๊ะเดียวกับเรา 4 ท่านได้ไหม ขอหน่อยครับ ไม่อยากเชื่อเลยว่าสามารถประดิษฐ์ของราคาเป็นแสน ในราคาที่ถูกมาก
น้อง nart_c ใช้ firmware รุ่นไหนรบกวนดูให้หน่อยครับ ในฐานะที่ใช้ devico (local) รุ่นเดียวกับผม
พี่ ขุนดง ขับรถกลับอุดร โดยสวิสดิภาพนะครับ  ส่วนสาย HDMI MERREX ที่ได้เป็นของรางวัลในงานใช้ได้ผลอย่างไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ

ส่งรายข้อมูลเบื้องต้นให้แล้วครับ และจะประสานต่อให้ครับ

ออฟไลน์ ADD

• May force be with you!
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2009, 09:49:25 AM »
อิอิ  :showoff

ออฟไลน์ ขุนดง

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 02:20:49 AM »

งานสนุกจนจำไม่ได้เลย  d_d d_d d_d :drunk :drunk :drunk

ใครหามผมมาส่งที่รถ....ยกมือขึ้นน!  :drive1

ก็พี่เล่นเก็บแก้วเหล้าหมดโต๊ะ ตามด้วยเบียร์อีกหลายแก้ว ขอชมว่า คอแข็งจริง ๆ  มีโอกาสลองสายลำโพงใหม่หรือยังครับ

5 5 5  ;D ;D ;D

อาชีพกลางป่ามีสุราเป็นเพื่อน :yahoo

d_d d_d d_d d_d d_d d_d

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 07:30:34 AM »
มิน่าเล่าท่านถึงใช้ชื่อ ขุนดง  ชื่อยังก๊ะโจรในหนังไทยสมัยเก่า ๆ แบบที่ได้ปล้ำตัวอิจฉาง่ะ อิ อิ แซวเล่นนะครับ

ออฟไลน์ ssrkps

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 08:47:36 AM »
มิน่าเล่าท่านถึงใช้ชื่อ ขุนดง  ชื่อยังก๊ะโจรในหนังไทยสมัยเก่า ๆ แบบที่ได้ปล้ำตัวอิจฉาง่ะ อิ อิ แซวเล่นนะครับ
ได้ปล้ำแต่ยังไม่ได้..... พระเอกก็มาช่วยก่อน...เซีงเลย 2f 2f

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 09:01:28 AM »
ถ้าปล้ำนางเอกล่ะก็ใช่  แต่ถ้าตัวอิจฉาล่ะก็เสร็จเรียบร้อยก่อนพระเอกครับ อิ อิ

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 09:55:29 AM »
ถ้าปล้ำนางเอกล่ะก็ใช่  แต่ถ้าตัวอิจฉาล่ะก็เสร็จเรียบร้อยก่อนพระเอกครับ อิ อิ
:)

อุอุ..คอหนังไทนมากันตรึม...อย่างนี้บางบทขอเป็นผู้ร้าย บางบทเป็นพระเอกละกัน...รวบยอด ^-^
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 10:19:21 AM »
พี่ WK  ที่คุยกันไว้ในงาน ผมจัดการให้แล้วครับ .... :secret

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 07:56:13 PM »
ถ้าแบบเฮีย WK สมัยก่อนเขาเรียก พระยาเทครัวครับ อิ อิ
แซวกันไปแซวกันมาเดี๋ยวทำกระทู้เขาเละหรือเปล่าหว่า

ออฟไลน์ peter11

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:19:16 AM »
งานสนุกจนจำไม่ได้เลย  d_d d_d d_d :drunk :drunk :drunk
ใครหามผมมาส่งที่รถ....ยกมือขึ้นน!  :drive1

พี่ขุน ผมคิดว่าพี่น่าย้ายมาเป็นสาวกปืนใหญ่ดีกว่า ในวันครบรอบ 10 ปี ผมกับพี่นั่งลุ้นหงส์จนตัวโกงดันเสมอ วันอังคารที่ผ่านมาตกรอบ UEFA วันที่ 29 นี้ หงส์ไปเยือน เอฟเวอรตัน ไม่รู้จะรอดหรือเปล่า   ไม่เหมือนปืนใหญ่ ไม่เคยทำให้ผมผิดหวัง

สาวกปืนใหญ่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:26:04 AM โดย peter11 »

ออฟไลน์ wanchana_ton

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 09:23:47 AM »

พี่ขุน ผมคิดว่าพี่น่าย้ายมาเป็นสาวกปืนใหญ่ดีกว่า ในวันครบรอบ 10 ปี ผมกับพี่นั่งลุ้นหงส์จนตัวโกงดันเสมอ วันอังคารที่ผ่านมาตกรอบ UEFA วันที่ 29 นี้ หงส์ไปเยือน เอฟเวอรตัน ไม่รู้จะรอดหรือเปล่า   ไม่เหมือนปืนใหญ่ ไม่เคยทำให้ผมผิดหวัง

สาวกปืนใหญ่

เห็น ลุ้น หงษ์ กัน สนุกสนาน ผมได้แต่เงียบ ได้แต่ยิ้มอย่างเดียว ไม่ใช่อะไรหรอกครับ....

ลีดด์ ยูไนเต็ด ของผม มันหายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ( แฟนคลับเมื่อก่อน กลุ่มเดียวก็หันไปเชียร์ทีม อื่นหมดแล้ว )  :cry2

ตอนนี้เลยไม่ได้ตามบอลเลยครับ หันมาเล่นเครื่องเสียงแทน   ;D

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 10:07:15 AM »

สาวกปืนใหญ่

วันนั้เห็นลุ้นกันน่าดู มีสายสืบส่งข่าวความเคลื่อนไหวของบอลมาเป็นระยะ เห็นลุ้นแต่บอล

แล้วทำไม ได้รางวัลเป็นสาย HDMI

แถมได้ IRG 600 อีกต่างหาก

ให้รู้ไปเลย  หงส์ตกรอบ ช่างมัน แต่ PETER11 ดวงดีจ้า..... ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ SK

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 10:21:04 AM »
ไม่รู้ใครได้ HDMI ของ inakustik ไป wx :wiggle

ออฟไลน์ ขุนดง

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 01:56:09 PM »

สาวกปืนใหญ่

เคยลองไปเชียร์เชลซีอยู่พักนึง...มันไม่เหมือนเชียร์ ลิเวอร์พรุน หน่ะ.. c) c) c)

สงสัยเชื้อชาติ The Kops  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Tee_K

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 02:02:21 PM »
ไม่รู้ใครได้ HDMI ของ inakustik ไป wx :wiggle

จะเอาคืนเหรอ 2f 2f 2f

ออฟไลน์ peter11

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 02:29:01 PM »
พี่ขุนดง พอดีวันนั้น เพือนผมเข้าเป็นเด็กหงส์ ช่วยลุ้นเป็นเพือนเขา เพราะ 4-5 นัดที่ผ่านมาไม่เสมอก็แพ้   ส่วนผมเป็นเด็กปืนใหญ่ ทุกวันนี้มีความสุขมาก ชนะเกือบทุกนัด เพิ่งสดุดนัดที่แล้วแพ้ซันเดอร์แลนด์   สรุปพี่ขุนดงเป็นแฟนเชลชีใช้ไหมครับ      ส่วนผมสาวกปืน  วันอาทิตย์นี้ ปืนเจอเชลชี มาลุ้นกันนะครับ ว่า ปืนจะชนะเชลชีหรือไม่

พี่ ยิ้มละไม เอาหนัง full rip 1TB เมื่อ ไร pm มาบอกนะครับ ผมจะส่งทางไปรษณีย์ไปให้ (ผมมีหนัง mkv 1TB ด้วย)

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:38:43 PM »
เห็นทางหรั่ง จากแม๊กเน็ทได้ไปแต่ประกาศขายกันด้านหลังห้องให้คุณปัญญาไปที่ 1200 บาท เห็นบอกว่าเป็นค่าน้ำมันรถ ครับ :headphone

ออฟไลน์ champ143

• COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:41:57 PM »
ตกลงผมยังไม่รู้เลยว่าอะไรคือคลองหลอด ???
ต้องถามเสี่ยอูฐดูดิคับ :headphone

ออฟไลน์ ต ต้น

• สมาชิกไฮโซ
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2009, 04:16:36 AM »
ไอ้คนที่ถือกล่อง เหลืองๆ ทำ ไมรูปมันออกมาอ้วน เกินจริง เนี่ย ((

นั่นดิ ตัวจริงออกจะหล่อ อิ อิ ;D

อิจฉาคนได้เครื่อง Bluray วุ้ย เหอๆๆๆ  :D

เอาไปเปิดแล้วเจ๋งมาก แต่มันไม่อ่านแผ่นก๊อบง่ะ :black_eye
B)   มาเล่นดนตรีกันเถิด   B)

ออฟไลน์ -seednew

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 07 ธันวาคม, 2009, 06:15:55 PM »
น่า สนุก  c)