ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอรูปถ่ายในงาน 10 ปี ไปลง นิตยสารครับ  (อ่าน 20366 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนดง

Re: จะขอรูปถ่ายในงาน 10 ปี ไปลง นิตยสารครับ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 02:16:29 AM »

ภาพถ่ายทอดบรรยากาสของของงานได้ดีมากครับ  O0  :clap :clap :clap

ออฟไลน์ สรร

Re: จะขอรูปถ่ายในงาน 10 ปี ไปลง นิตยสารครับ
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 08:45:32 AM »
เป็นคนต่างจังหวัดก็งี้แหละครับ...ไม่มีโอกาสได้สัมผัสบรรยากาศแบบนี้กับเค้าสักที..ก็ได้แต่เข้ามาดูรูปที่ท่านสมาชิกโพสเอาไว้..แล้วก็อดปลื้มใจไม่ได้ครับ...ขอบคุณครับ O0 d_d

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 09:02:59 AM »
ตจว.ก็มากันเยอะนะครับ  อย่างท่านขุนดงน่ะลงทุนมาจากอุดรฯโน่นเลย  แต่เห็นบอกแต่ว่าคุ้มแสนคุ้ม อิ อิ

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 09:49:59 AM »
ผมไม่ได้อยู่ในฐานะที่จะตอบแทมบุญคุญของเว็ป  คุณตู่ และพี่ๆเพื่อนๆ ด้วยเงินทองสิ่งของได้  
ขอใช้เป็นแรงกายแรงใจที่ตัวเองพอทำได้   ก็จะทำให้อย่างเต็มกำลังและโอกาสอำนวยครับ   :bye1

แต่สิ่งที่คุณ zax  ช่วยทำให้  มันก็มีค่ามากกว่า สิงของหรือเงินทองอีกน่ะคับ เวปเรามีแต่เพื่อนมีน้ำใจให้แก่กันคับ  ไม่ต้องมีเงินทองหรือสิ่งของมอบให้แก่กัน   แค่น้ำใจก็มีค่ามากกว่าสิ่งใดแล้วคับ

wow!!! ซาบซึ้งจัง....เสี่ยอูฐ... camel power :victory

ท่านขุนดงแห่งอุดรฯ มาไกลแต่นั่งสู้ตายกับกลุ่ม classic ถึง เที่ยงคืนนะ....คุ้มสุดๆ
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 2009, 10:32:18 AM »
ผมไม่ได้อยู่ในฐานะที่จะตอบแทมบุญคุญของเว็ป  คุณตู่ และพี่ๆเพื่อนๆ ด้วยเงินทองสิ่งของได้  
ขอใช้เป็นแรงกายแรงใจที่ตัวเองพอทำได้   ก็จะทำให้อย่างเต็มกำลังและโอกาสอำนวยครับ   :bye1

แต่สิ่งที่คุณ zax  ช่วยทำให้  มันก็มีค่ามากกว่า สิงของหรือเงินทองอีกน่ะคับ เวปเรามีแต่เพื่อนมีน้ำใจให้แก่กันคับ  ไม่ต้องมีเงินทองหรือสิ่งของมอบให้แก่กัน   แค่น้ำใจก็มีค่ามากกว่าสิ่งใดแล้วคับ

ในงานแสดงให้เห็นเลยว่า HTG2.NET มีน้ำใจให้แก่กันมากมาย  O0  ความทุ่มเทเพื่อเพื่อน ๆ ในนี้ มีค่ามากกว่า เงินทองไหน ๆ

ต้องขอบคุณ คณะกรรมการจัดงานและพี่ ๆ อีกครั้งที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้น ซึ่งตอนนี้ได้กลายเป็นประวัติศาสตร์จารึกในวงการไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ภาพน้ำใจที่พี่ ๆ ทุกคนทุ่มเทให้ ความสนุกสนานที่ได้พบเพื่อน ๆ ที่นี่ จะอยู่ในความทรงจำของพวกเราไปอีกนาน

ขอบพระคุณ คุณ ZAX อีกครั้งที่มีความทุ่มเท และน้ำใจในการ Up Load ภาพให้พวกเราและเพื่อน ๆ ที่ไม่ได้มา ได่ชมกันอย่างเต็มที่ ต้องใช้ความพยายามและความทุ่มเทอย่างมากในการ UP ถ้าไม่ใช้ึความพยายบามและความมุ่งมั่นอย่างมากเพื่อพวกเรา คงทำได้ลำบาก

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wanchana_ton

« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 09:46:36 AM »

ในงานแสดงให้เห็นเลยว่า HTG2.NET มีน้ำใจให้แก่กันมากมาย  O0  ความทุ่มเทเพื่อเพื่อน ๆ ในนี้ มีค่ามากกว่า เงินทองไหน ๆ

ต้องขอบคุณ คณะกรรมการจัดงานและพี่ ๆ อีกครั้งที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้น ซึ่งตอนนี้ได้กลายเป็นประวัติศาสตร์จารึกในวงการไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ภาพน้ำใจที่พี่ ๆ ทุกคนทุ่มเทให้ ความสนุกสนานที่ได้พบเพื่อน ๆ ที่นี่ จะอยู่ในความทรงจำของพวกเราไปอีกนาน

ขอบพระคุณ คุณ ZAX อีกครั้งที่มีความทุ่มเท และน้ำใจในการ Up Load ภาพให้พวกเราและเพื่อน ๆ ที่ไม่ได้มา ได่ชมกันอย่างเต็มที่ ต้องใช้ความพยายามและความทุ่มเทอย่างมากในการ UP ถ้าไม่ใช้ึความพยายบามและความมุ่งมั่นอย่างมากเพื่อพวกเรา คงทำได้ลำบาก

ขอบคุณครับ

เห็นด้วยกับ พี่ ยิ้มละไม ครับ ดีใจครับที่ได้รู้จักกับพี่ๆทุกท่าน

ตังค์เล่นเครื่องเสียง หาซื้อได้.....มีกันทุกคน

แต่เพื่อนเล่นเครื่องเสียง ไม่ได้มีทุกคนนะครับ และที่สำคัญ...หาซื้อไม่ได้ด้วยครับ   :yahoo

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 10:12:02 AM »
ห็นด้วยกับ พี่ ยิ้มละไม ครับ ดีใจครับที่ได้รู้จักกับพี่ๆทุกท่าน

ตังค์เล่นเครื่องเสียง หาซื้อได้.....มีกันทุกคน

แต่เพื่อนเล่นเครื่องเสียง ไม่ได้มีทุกคนนะครับ และที่สำคัญ...หาซื้อไม่ได้ด้วยครับ   เย้!!!

จริงครับ โดยเฉพาะ WEB นี้

« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 02:39:33 PM »

wow!!! ซาบซึ้งจัง....เสี่ยอูฐ... camel power :victory

ท่านขุนดงแห่งอุดรฯ มาไกลแต่นั่งสู้ตายกับกลุ่ม classic ถึง เที่ยงคืนนะ....คุ้มสุดๆ

คุ้มมากครับ พี่ WK  :secret...ผมดื่มซะคุ้มเลย...เผื่อวันพรุ่งนี้ด้วย...HA  2f

วันต่อมาสลบ... :sick    2f 2f 2f

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Back to Cinema
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 03:19:37 PM »
สวัสดีครับพี่ขุนดง
วันงานได้คุยกับพี่ช่วงท้าย ๆ งาน...ไม่รู้จำผมได้ป่าวครับ อิ อิ  d_d

โอกาสหน้าเจอกันอีกครับ  :drunk

« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 03:54:26 PM »
สวัสดีครับพี่ขุนดง
วันงานได้คุยกับพี่ช่วงท้าย ๆ งาน...ไม่รู้จำผมได้ป่าวครับ อิ อิ  d_d

โอกาสหน้าเจอกันอีกครับ  :drunk

จำได้ซิครับคุณนัท.... Y]

ถ้าได้ดื่มแล้ว..จะจำทางกลับบ้านไม่ได้อย่างเดียว..... K]

เมาแล้วชอบ...ค้าง....คืน.....อิ อิ 2f.....

ออฟไลน์ ตี๋

« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 04:39:40 PM »
ขอบคุณที่นำภาพในงานมาให้ดูนะครับ... c)เสียดายไม่ได้ไปด้วย... :cry2

ออฟไลน์ ชัย สาธุ

« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน, 2009, 06:13:06 PM »
ขอบคุณมากครับคุณZax เพิ่งคลิกเข้ามาดูกระทู้นี้ โหลดนานหน่อย แต่เก็บบรรกาศได้ดีมาก ดูอีกทีก็มีความสุข เพื่อนๆมาmeetingกันแล้วกลมเกลียวกันมากขึ้น ซาบซึ้งในความพยายามupรูปของคุณZax ครับ