ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นปรับภาพที่แจกในงานสิบปี มีเครื่องบูรเรย์เครือ่งไหนไม่อ่านบ้างหรือป่าวคับ  (อ่าน 1532 ครั้ง)

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
แผ่นปรับภาพผมได้มาจากงานอบรมปรับภาพของ บริษั้ท deco   เล่นได้สำหรับเครื่องเล่นบูรเรย์เท่านั้น ผมนำไรท์แจกเพื่อน ๆ ในงาน ต้องขอบคุณ  deco และ พี่ วิรุฬมาก    ผมลองกับ  pana  denon  oppo     เล่นได้หมด  อยากรู้ว่า มีเครื่องยี่ห้อไหนเล่นไม่ได้บ้างหรือป่าวคับ  ขอบคุณ คับ

ออฟไลน์ pathomn

ไม่ได้ไปร่วมงาน  ไม่ทราบว่าหากจะรบกวนซักแผ่นจะได้ไหมครับผม

ออฟไลน์ อูฐ

เมลที่อยู่มา ว่างจะทำส่งไปให้ หรือ ถ้ามีผ่านบ้านผมก็โทรมานัดรับไปได้คับ

ออฟไลน์ ขุนดง

มีลิงค์คู่มือการใช้งานใหมครับพี่อูฐ.?  :)

ใช้ไม่เป็น  :cry2.......     Thanks. :bowdown

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ monbuny

...Sony 350 อ่านครับ ขอบคุณท่าน Camel ครับ ในน้ำใจ เขียนมากกว่านี้เดี๋ยวจะหาว่ายอ :)...
good sound creates good imagination

ออฟไลน์ ต่อ

SS 3600 ของผมอ่าน เปิดดูได้แต่ใช้ปรับภาพอย่างไร
ยังใช้ไม่เป็นเหมือนกัน

ออฟไลน์ ต่อ

ผมไปเจอในเวป sound-map พอจะเอามาเป็นพื้นฐานในการใช้ปรับภาพได้ไหม

ออฟไลน์ อูฐ

สวัสดีคับ พี่ต่อ

ผมเองก็ไม่มีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่   อาศัยไปนั่งฟังอบรมมา  จึงไม่สามารถอธิบายได้   แต่เชื่อว่ามีเพื่อน ๆ ในนี้ หลายคนรู้  รอผู้รู้นี้  มาแถลงน่ะคับ    ขอบคุณคับ