ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ สมชาย ทองแดง ORCHID AUDIO อยู่ใหน........ใครรู้จักบ้าง  (อ่าน 2301 ครั้ง)

ออฟไลน์ kapi

คุณ สมชาย ทองแดง ORCHID AUDIO อยู่ที่ใหนหรือไครรู้จักบ้างผมคิดต่อไม่ได้เลยของที่ซื้อไว้ยังไม่ได้รับเลยนะครับ :cry2 :cry2 เบอร์โทรที่ให้ไว้โทรไปคนรับสายบอกไม่มีชื่อนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม, 2010, 09:49:28 PM โดย kapi »

ออฟไลน์ boonma

Re: คุณ สมชาย ทองแดง ORCHID AUDIO อยู่ใหน........ใครรู้จักบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มกราคม, 2010, 01:17:44 PM »
ของที่ผมสั่งซื้อไป เขาบอกยกเลิกการขายแล้วครับ งง ทั้งๆที่รับจองไปแล้ว :shutup
ที่อยู่ครับ http://www.htg2.net/index.php?topic=29997.0

ออฟไลน์ nut_ty

• คนดีคือคนที่ไม่เอาเปรียบผู้อื่น ทั้งในทางตรงและทางอ้อม
  • ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star
  • *
  • Total likes: 0
Re: คุณ สมชาย ทองแดง ORCHID AUDIO อยู่ใหน........ใครรู้จักบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มกราคม, 2010, 02:39:12 PM »
งานเข้าสิครับแบบนี้ ORCHID AUDIO รายงานตัวด่วนครับ ปีให่มแล้วเน้อ  :victory
นายวัชระ สลัดแก้ว
โทร 083 1214445

ออฟไลน์ ORCHID AUDIO

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มกราคม, 2010, 03:02:40 PM »
คุณ สมชาย ทองแดง ORCHID AUDIO อยู่ที่ใหนหรือไครรู้จักบ้างผมคิดต่อไม่ได้เลยของที่ซื้อไว้ยังไม่ได้รับเลยนะครับ :cry2 :cry2 เบอร์โทรที่ให้ไว้โทรไปคนรับสายบอกไม่มีชื่อนี้

อันนี้งงครับ ก็ K.kapi บอกจะมารับเองนี่ครับ ยังไงถ้าเข้ามาแล้วก็แก้ข่าวให้ด้วยครับ

ของที่ผมสั่งซื้อไป เขาบอกยกเลิกการขายแล้วครับ งง ทั้งๆที่รับจองไปแล้ว :shutup

ผมมีปัญหาในการจัดส่งครับ ผมก็แค่ขอยกเลิกรายการตังก็ยังไม่ได้โอนกันนี่ครับ ผมว่าไม่น่าจะเสียหายตรงใหนครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มกราคม, 2010, 06:38:33 PM »
ได้รับการติดต่อมาแล้วครับ ขอบคุณครับ c)

ออฟไลน์ ลำน้ำ

• >> Voodo SilverMica Cable <<
  • Superstar..
  • Total likes: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มกราคม, 2010, 06:51:44 PM »
 c) c) จบข่าว c) c)

กำลังจะเข้ามาตอบว่า รู้จักครับ ดีด้วยไปตั้งหลายทีแล้ว ... :showoff :showoff
โปรดดู ข้อมูลส่วนตัวผมครับ.... ของที่มีอยู่แล้วไม่มีปัญญาทำให้เสียงถูกใจได้ ไม่ต้องหวังจะซื้อมาเพิ่ม ต่อให้ของชั้นเทพ ... มันก็ช่วยอะไรไม่ได้ถ้าไร้ความพยายาม...ว่าแล้ว htg2 ไม่ได้ดั่งใจ เป็น ebay เลยดีกว่าหมดตัวเร็วดี

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มกราคม, 2010, 07:13:28 PM »
เพิ่งจะรู้สถานที่ทำงานอยู่นิคมๆเวลโกรว์ที่เดียวกัน

ออฟไลน์ Mr.so-nE

• ผู้ดูเวบ (ดูอย่างเดียวทำไรไม่ได้)
  • Super Star.
  • **
  • Total likes: 0
  • 086 7332905
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มกราคม, 2010, 09:45:09 PM »
ค่อยๆแก้ปัญหาไปนะครับ เร็วบ้างช้าบ้าง รอนิด1  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ในเวบนี้ก็พี่ๆน้องกันทั้งนั้นครับ   ที่นี่สนุกสุดแล้วครับ   O0 O0 O0 O0 ว่ามั้ย d_d d_d d_d

ออฟไลน์ xthaix

• Superstar...
  • Total likes: 1
  • *** ความกลมกลืนของสิ่งที่แตกต่าง ***
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มกราคม, 2010, 05:36:50 PM »
คุณ สมชาย ทองแดง เกี่ยวดองย่างไรกับคุณ สมโภชท์ ทองแดงครับ รุ่นพี่จิตรกรรม ศิลปากรของผมเองครับ... :headphone