ผู้เขียน หัวข้อ: ซีดีแจกจากงาน BAV เปิดไม่ได้ ???  (อ่าน 1264 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ซีดีแจกจากงาน BAV เปิดไม่ได้ ???
« เมื่อ: 14 มกราคม, 2010, 11:05:59 AM »
พอดีลืมชื่องานครับ คือที่นิตรยสาย ออดิโอ/วีดีโอไฟล์ จัดน่ะครับ คือเขาแถมซีดีมา แต่ผมเปิดไม่ได้ ไม่แน่ใจที่พี่ๆได้น่ะใช้ได้ไหม เพราะงานสองครั้งในปีนี้ เขาแจกมาเปิดไม่ได้ทั้งสองแผ่นเลยครับ

อาท
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ electron

• freedom DiY
  • Super Star
  • *
Re: ซีดีแจกจากงาน BAV เปิดไม่ได้ ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มกราคม, 2010, 11:49:50 AM »

???    ก็แปลกนะคุณน่ะ   ผมเองไปยืมเค้ามา(....)ยังฟังได้ดีเร้ย    :(
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

ออฟไลน์ CP

• สมาชิกอาวุโส
  • My Porsche Boxster Spyder
Re: ซีดีแจกจากงาน BAV เปิดไม่ได้ ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มกราคม, 2010, 02:44:33 PM »
ผมจำได้ว่า เจ้าหน้าที่ ได้มอบแผ่น พร้อมกับแจ้งให้ทราบว่า นำไปเปิดเล่นกับคอมพิวเตอร์เท่านั้น!!!!

ออฟไลน์ Arch

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มกราคม, 2010, 04:12:37 PM »
จากงานBAV ไปตอนเช้า 100 คนแรก จะได้ซีดีเพลงที่ปก ต้องDownloadโปรแกรม เปิดผ่านเครื่อง DAC ถ้าไปช่วงเย็นจะได้แผ่นไรท์ แผ่นเปล่าครับ

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • COMPLETED HT ROOM
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มกราคม, 2010, 06:49:34 AM »
พอดีลืมชื่องานครับ คือที่นิตรยสาย ออดิโอ/วีดีโอไฟล์ จัดน่ะครับ คือเขาแถมซีดีมา แต่ผมเปิดไม่ได้ ไม่แน่ใจที่พี่ๆได้น่ะใช้ได้ไหม เพราะงานสองครั้งในปีนี้ เขาแจกมาเปิดไม่ได้ทั้งสองแผ่นเลยครับ

อาท
คุณ help ต้องเล่นผ่านคอมนะครับ เขาแนบไฟล์โปรแกรมเปิดมาให้ด้วยครับ :headphone