ผู้เขียน หัวข้อ: ถามครับว่า  (อ่าน 2148 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ถามครับว่า
« เมื่อ: 13 ธันวาคม, 2004, 08:41:16 PM »
1.selector switch ยี่ห้อใหนดีๆน่าใช้บ้างครับ กะว่าจะทำปรีที่มี input ซัก 2-4 ช่องครับ
2.อ้อแล้วที่ปรีบางตัวเค้าเอา Volume ,selector switch ไว้ชิดด้านหลังแต่ใช้แท่งโลหะยาวๆต่อมาไว้ด้านหน้านั้น  ที่ช่องด้านหน้าเรามีเทคนิคการเจาะรูยังไงครับตัวแท่งโลหะนี้ถึงจะไม่ดูโยกเยกครับ
3.toggle switch ยี่ห้อใหนที่ดีๆ โยกได้นานๆสัมผัสลุ่มลึกครับและหาซื้อที่ใหนครับ

pao

กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...