ผู้เขียน หัวข้อ: :: Audioengine และ Get Better Sound มีจำหน่ายที่ ร้านตาล Hifi Center แล้วนะครับ::  (อ่าน 3484 ครั้ง)

ออฟไลน์ Enjoy Your Music.

ขอเรียนให้ท่านสมาชิก htg2 ทราบว่าสามารถทดลองฟังและหาซื้อลำโพง Audioengine ทั้ง 2 รุ่น  และหนังสือ Get Better Sound ที่ ร้านตาล Hifi Center ราชดำริ  ชั้น 1 โทร 081-801-4224 แล้วนะครับ

เรียนเชิญท่านสมาชิกมาทดลองฟังและเลือกซื้อได้ตามอัธยาศัยนะครับ

http://www.enjoyyourmusic.co.th/

ออฟไลน์ planetgreen

ขอตอบก่อนเลยว่าเชื่อใจได้มากครับ
สั่งของร้านตาลไป วันก่อนสั่งอีกวันหนึ่งได้ของทันที ขอขอบพระคุณในการทำงานของที่ร้านครับ
เงินที่โอนไปไม่พอค่าส่ง ขาดไป 10 บาท ที่ร้านก็กรุณาส่งมาให้
ร้านค้าดีดี เราต้องให้การสนับสนุนครับ

แต่ไอ้ร้านชั่วๆอย่าง BnW อย่างนี้ไม่เอา
แม้จะเป็นเจ้าของลำโพงยี่ห้อนี้อยู่แต่คงได้แต่ภาวนาว่าอย่าให้
driver พังไม่งั้นเจอการบริการที่ดีมากๆของมัแน่

ขอขอบคุณคุณพี่ร้านตาลมากๆขอรับ

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
Re: :: Audioengine และ Get Better Sound มีจำหน่ายที่ ร้านตาล Hifi Center แล้วนะครับ::
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2010, 11:00:31 AM »
คุณตาลนิสัยดี  ใจดี  เชื่อถือได้เลย ครับ  แต่อย่าให้เธอโกรธ  หูจะชาเลยที่เดียวท่าน ;D

ออฟไลน์ josemuliho

Re: :: Audioengine และ Get Better Sound มีจำหน่ายที่ ร้านตาล Hifi Center แล้วนะครับ::
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2010, 01:45:51 AM »
น่าสนใจครับ