ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถาม Pioneer & Phillips DVD Player ครับ  (อ่าน 830 ครั้ง)

ออฟไลน์ tfender

• ชอบฟังแอมป์หลอด
  • Super Star
  • *
  • Total likes: 0
ขอสอบถาม Pioneer & Phillips DVD Player ครับ
« เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 2010, 09:12:40 AM »
พี่ๆ  ผมขอความเห็นหน่อยครับ  DVD Player  2 ยี่ห้อนี้หากเอารุ่นเทียบอยู่ในระดับฟงก์ชั่นเดียวกันมาเปรียบเทียบในด้าน เสียงอย่างเดียว  กับเอาสัญญาณออกจาก COX Digital Out   2 ตัวนี้ลักษณะเสียงแตกต่างกันอย่างไรครับ  เรียนท่านผู้รู้ขอความคิดเห็นหน่อยครับ
ขอบคุณครับ