ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ ๆ ท่านใดเป็นช่างซ่อมอยู่แถว ๆ บ้านหม้อครับ  (อ่าน 1375 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Super Star.
  • **
เรียน  พี่ ๆ DIY ที่น่ารักครับ พี่ ๆ ท่านใดเป็นช่างซ่อมที่อยู่แถว ๆ บ้านหม้อบ้านครับ ผมจะเอา CD ไปเปลี่ยนสายพานกับเปลี่ยนสายไฟภายในเล็กน้อย รบกวนพี่ ๆ ช่วย PM ชื่อและเบอร์ติดต่อด้วยครับ ผมจะขอคำแนะนำครับ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ยิ้มละไม

ออฟไลน์ MAXBOMB

Re: พี่ ๆ ท่านใดเป็นช่างซ่อมอยู่แถว ๆ บ้านหม้อครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์, 2010, 01:13:30 PM »
 :nono :nono :nono :nono