ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหลอด NOS สำหรับนักนิยมหลอดครับ  (อ่าน 6400 ครั้ง)

ออฟไลน์ อนัตตา

แนะนำหลอด NOS สำหรับนักนิยมหลอดครับ
« เมื่อ: 27 มิถุนายน, 2010, 10:14:34 AM »
หลอด NOS ครับ ขออนุญาตแนะนำให้ไปดูรายละเอียดได้ที่ www.tubecabin.com

รายได้จากการจำหน่ายหลอดทั้งหมดนี้ ผมตั้งใจรวบรวมไว้ใช้สำหรับการสร้างบุญกุศลในบวรพระพุทธศาสนา และการบำเพ็ญประโยชน์ช่วยเหลือในกิจอันเป็นบุญกุศลครับ

ออฟไลน์ electron

• freedom DiY
  • Super Star
  • *
  • Total likes: 0
Re: แนะนำหลอด NOS สำหรับนักนิยมหลอดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน, 2010, 02:34:03 PM »

:secret    ขออนุญาตออกความคิดเห็นครับ ไปดูมาแล้วครับ  แต่.... ทำไมไม่ลงราคาขายไว้เลยล่ะครับ ลงราคาตั้งไว้ก่อนก็ได้ครับ  จะได้สะดวกผู้ซื้อในการตัดสินใจไปเลยว่าจะซื้อหรือไม่ เมื่อตัดสินใจแล้วจึงโทรถามรายละเอียดหรือต่อรองราคาครับ ผมเองเข้าไปดูเหมือนกับว่าเป็นเว็บโชว์หลอด ซึ่งต่างกับเว็บขายหลอดทั่วๆไป ครั้นจะโทรถามก็เกรงว่าจะหน้าแตกเพราะไม่มีปัญญาซื้อในราคาที่ไม่ได้ลงไว้ครับพ๊ม (ความคิดเห็นส่วนตัวครับ)
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

ออฟไลน์ Hommy

Re: แนะนำหลอด NOS สำหรับนักนิยมหลอดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 2010, 08:34:44 AM »
ผมเป็นคนหนึ่งที่เคยซื้อหลอดกับพี่อนัตตานะครับ

สำหรับพี่ท่านนี้ ราคาขายหรือเงิน คงไม่ใช่สิ่งสำคัญนัก พี่เค้าเป็นคนชอบทำบุญ

เราเพียงแต่เหมือนกับร่วมทำบุญกับพี่เค้าเท่านั้นเอง

ส่่วนหลอดจะเป็นเสมือนของชำร่วยที่พี่เค้าให้ตอบแทนมาครับ

d_d d_d

**ไม่ได้เจอพี่อนัตตานานแล้ว พี่สบายดีนะครับ หลอดที่พี่ให้มา ร้องเพลงได้หลายหลอดแล้วครับ**
เปลี่ยนทีอยู่ใหม่แล้วจ้า http://www.htg2.net/index.php?topic=29017.0

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มิถุนายน, 2010, 10:43:24 AM »
ได้ข่าวมาว่าพี่อนัตตาขี้เกียจเก็บหลอดแล้วครับ จะเอาเงินมาทำบุญครับ...

ผมเองก็ได้หลอดจากพี่อนัตตามาหลายครั้ง...

แนะนำครับ สำหรับใครอยากได้หลอดดีๆ(ส่วนใหญ่เป็นหลอดอเมริกัน)

ส่วนราคา....คุยกันได้เลยครับ

Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

ออฟไลน์ error_pc

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 สิงหาคม, 2010, 04:05:14 PM »
ชอบแอมป์หลอด แต่ยังไม่มีอะ สงใสตัวแรกคงเป็นงาน DIY

ออฟไลน์ อ้วน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 สิงหาคม, 2010, 04:48:12 PM »
หลอด NOS ครับ ขออนุญาตแนะนำให้ไปดูรายละเอียดได้ที่ www.tubecabin.com

รายได้จากการจำหน่ายหลอดทั้งหมดนี้ ผมตั้งใจรวบรวมไว้ใช้สำหรับการสร้างบุญกุศลในบวรพระพุทธศาสนา และการบำเพ็ญประโยชน์ช่วยเหลือในกิจอันเป็นบุญกุศลครับ
สนใจ ZG34 กับ 5Z3 ผมควรร่วมทำบุญกับพี่เท่าไหร่ครับ เคยได้หลอดจากพี่มาหลายหลอด
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ melody

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 กรกฎาคม, 2011, 04:17:54 PM »
ของผมมีเครื่องหลอดแต่ไม่ได้ทำครับ เก็บตังค์ซื้อเอาไม่มีความสามารถที่จะทำเคยลองทำแล้วไม่สำเร็จ ตอนหลังชอบที่จะเข้ามาชื่นชมผลงานของพวกสมาชิกครับ