ผู้เขียน หัวข้อ: แฟน Onkyo - ท่านใช้ Surround Mode ใดในการดูหนังครับ  (อ่าน 1242 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.Big

• ผู้สนับสนุน web 1ปี
  • Super Star.
  • *
  • Total likes: 0

ของผม 906 เท่าที่ลอง Neutral THX Cinema ดูจะสนุกที่สุด

ไม่ทราบท่านอื่น ๆ เล่น Mode ใดบ้างครับ

ออฟไลน์ M.lex

• M.Lex HTG (Home Theater GURU)
  • Super Star
  • *
  • Total likes: 0
Re: แฟน Onkyo - ท่านใช้ Surround Mode ใดในการดูหนังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มีนาคม, 2010, 02:04:51 PM »

ของผม 906 เท่าที่ลอง Neutral THX Cinema ดูจะสนุกที่สุด

ไม่ทราบท่านอื่น ๆ เล่น Mode ใดบ้างครับ

Mode นี้ฟังดีที่สุด ลดเสียงแหลมมานิดหน่อย แหมาะกำลำโพงที่มีความไวสูงๆ หากลำโพงมีคุณภาพสูงมาก ปล่อยแบบ Original Mode ดีที่สุดครับ

อื่นๆ เสียงลกรุงรัง
จิตอาสาพาเราเจริญ

โหลดเพลง คลิปวีดีโอ นิยาย การ์ตูน" width="190" height="58" border="0

ออฟไลน์ harts

Re: แฟน Onkyo - ท่านใช้ Surround Mode ใดในการดูหนังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มีนาคม, 2010, 02:14:50 AM »

Mode นี้ฟังดีที่สุด ลดเสียงแหลมมานิดหน่อย แหมาะกำลำโพงที่มีความไวสูงๆ หากลำโพงมีคุณภาพสูงมาก ปล่อยแบบ Original Mode ดีที่สุดครับ

อื่นๆ เสียงลกรุงรัง

Clear ~~